Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

các bác cho e hỏi là id bị ban bị xoá khỏi panel của id chủ và xoá lun code id đó đã gõ đc, vậy số code của id đó có đc tính $ ko?

Ủa sao nghe nói rs lúc 1h30 mà sao số code trong G mình vẫn còn y nguyên ta

Ủa sao nghe nói rs lúc 1h30 mà sao số code trong G mình vẫn còn y nguyên ta

mình cũng mới được bay vào lúc Date: 6/22/2012 12:39 AM, nó RS nhưng số code vẫn còn nguyên bạn ak! chứ no không RS về 0 đâu mà sẽ cộng dồn vào đó,

admin captchatypers đã có lời cảnh báo, ko đánh kí tự đặc biệt sẽ bị ban acc ngay, có thể liên lụy đến acc chủ

admin captchatypers đã có lời cảnh báo, ko đánh kí tự đặc biệt sẽ bị ban acc ngay, có thể liên lụy đến acc chủ

Hình như nó còn cảnh báo về các từ mờ mờ ko nhìn rõ nữa, làm sao mà gõ đc mấy từ đó khi ko thấy nó chứ

Hôm nay lạ thế à nha. Đang check mail thì thấy mail từ LR vào đọc thì thấy tiền tuần này đã về từ 9h sáng rồi. 2 tuần trước toàn 6h tối với về. Hơ hơ. Thích không phải có cảm giác chờ đợi. Anh em check đi nhá. Tiền về rồi :binhsua03::m135:

ko hiểu thằng này ban kiểu j, đang gõ pause lại nghỉ cái. lúc sau vào ac chủ đã thấy bị xóa acc.híc

Có thể do bạn phạm rule của nó rồi, tối hôm kia còn có 2h nữa reset vào acc chủ ktra mih cũng bị band 3 acc, do timeout quá nhiều và vô tình gõ code 1 chữ ( do mấy lúc load nhanh quá ) :binhsua15: hehe, hên là 3 acc ít làm nên bị trừ có 2k code

mình mail cho admin mà ko đc , bạn nào chỉ giùm mình nd mail với

mình mail cho admin mà ko đc , bạn nào chỉ giùm mình nd mail với

Dễ mà:
Dear admin CT,

I want register admin CT

My account: ****

Pass: ****

Webmoney purse: ***
Or Liberty Resever payment: ****

Please admin help me!

Thank you very much.

Phần *** là do bạn tự điền

Có thể do bạn phạm rule của nó rồi, tối hôm kia còn có 2h nữa reset vào acc chủ ktra mih cũng bị band 3 acc, do timeout quá nhiều và vô tình gõ code 1 chữ ( do mấy lúc load nhanh quá ) :binhsua15: hehe, hên là 3 acc ít làm nên bị trừ có 2k code

Thằng này load không đều, ngồi chơi chán không thấy gì, tự nhiên lại ào ra một loạt đỡ khhoong nổi nữa.Chơi kiểu này không bị ban thì cũng hơi lạ :D

Thằng này load không đều, ngồi chơi chán không thấy gì, tự nhiên lại ào ra một loạt đỡ khhoong nổi nữa.Chơi kiểu này không bị ban thì cũng hơi lạ :D
luyện gõ 1k5 code/h đi sẽ kịp yên tâm :))

Dạo này nó siết chặt rule rồi hay sao ấy, hnay mới reg cái acc con gõ đc 30code cái soft XD bị j j tự dưng đang load nhanh bị out soft, log zo ktra thấy bị band liền 1 acc ! Hqua đên h bị 4 acc rồi:binhsua122:

đăng ký mãi mới được 1 panel, mừng quýnh lên, vào làm mới bít là khó nhằn, load chẳng ổn định gì cả, lúc thì chẳng có code,lúc thì ra ào ào, chắc chỉ làm ban đêm được thôi.

đăng ký mãi mới được 1 panel, mừng quýnh lên, vào làm mới bít là khó nhằn, load chẳng ổn định gì cả, lúc thì chẳng có code,lúc thì ra ào ào, chắc chỉ làm ban đêm được thôi.

Ban ngày chậm thì log thêm acc zô, cỡ 20acc là sp tầm 12 >>> rồi, như bác j nói ở trên ấy, sp của bạn đạt 1k4 >> là ko lo timeout j cả, nhưng cũng vote cho làm lúc sáng sớm , mình khoái nhất là 4h30>> vì lúc đó rate cao nhất, ,load nhanh:binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom