Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

ancunhan

Senior
Reactions
199
MR
0.000
"I have given so many warning to type all numbers and special characters and to type captchas as case sensitive apart from recaptcha and yahoo.But lots of teams are not taking it seriously.So from Monday we are appointing a person to check your work and delete workers id who are not following this and if a team keep on doing this then we will block the admin."

Thằng này khó chơi quá!!âccaccâccaccaccâcc:binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104:
Khi ko có code nào khi thì như pháo nổ, ko đỡ kịp

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.316
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
A E cho hỏi làm việc trên website 1 ID thì có ra liên tục lúc khuya ko.
Còn làm trên soft bao nhiêu ID là OK.
@@ làm trên site hay trên soft gì thì code cũng ra như nhau,tùy vào thời gian làm và server thui! Nên làm việc trên soft XĐ or Xiao để login dc nhiều id! dễ làm việc

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
cái nay nếu tuần này chưa đủ minpay thi nó có để cho mình sang tuân sau không hay nó xoa đi hả các bác

cái này cũng chưa biết vì chưa test

Bây h đk chỉ cần mail cho nó là đc rồi bạn ah! Mình mail buổi tối cái 30' sau đc panel liền, admin chỉ pay qua WMZ và paypal thôi

Vậy ah, bạn cho mình mail của admin được không, ah tiện thể cho mình cái nội dung gửi cho nó luôn được không. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,802
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week