Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Thông báo mới của CT, nó sẽ gửi mail cảnh cáo 1 lần, nếu mình gõ 1 chữ và k gõ ktu đặc biệt

We have now appointed a full time person 24/7 to check all the captchas typed.So we will give you only one warning if your team is not typing special characters.If you see the warning message you have to instruct your workers and to make them type all special characters and numbers and you have to follow the case sensitive rules also.After one warning we will start delete your worker ids if they donot type numbers and special characters or case sensitive captchas.

làm sao để reg acc site này đây các bác...e pm nhưng nó không trả lời

Cho mình hỏi làm thế nào để add ví LR và WMZ vào tài khoản vậy... Mình chẳng thấy chỗ nào cả, sao biết nó trả về đâu :-/

mình đăng kí panel của nó 5 ngày trước, giờ đã nhận đc panel rùi, vui quá, thanks bạn chủ topic nhé ^^

cho mình hỏi down soft xiao mới nhất cho captchatyper ở đâu vậy?

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi làm thế nào để add ví LR và WMZ vào tài khoản vậy... Mình chẳng thấy chỗ nào cả, sao biết nó trả về đâu :-/
khi bạn đăng ký là nó lưu cho bạn ùi có gì bạn PM thằng admin ý.

mình đăng kí panel của nó 5 ngày trước, giờ đã nhận đc panel rùi, vui quá, thanks bạn chủ topic nhé ^^

cho mình hỏi down soft xiao mới nhất cho captchatyper ở đâu vậy?
Sao hum xài soft xuân Đức ấy bạn. Load ngon mà.

làm sao làm việc đc vs site này mà không cần soft đây các bạn...down cái soft của site nó về mà k đăng nhập đc..còn đăng nhập trên site lại đc

Các bạn chơi CaptchaTypers có kinh nghiệm cho mình hỏi thằng này chơi ăn gian (gõ 1 chữ, không phân biệt hoa thường, không gõ ký tự đặc biệt...) được khoảng bao nhiêu % (ví dụ như gõ 10 pic thì được ăn gian bao nhiêu pic?) là không bị baned nhỉ? vì mình thấy có người may mắn chơi ăn gian từ đầu đến cuối tuần mà vẫn được pay. Thanks trước nhé...

Site này có ăn gian ko vậy?
Mình thấy có Captcha Good và Bad, mình để ý thấy mình cũng gõ sai nhiều, hay gõ thiếu vì nhìn ko ra, ko gõ kí tự v.v....
mà tỉ lệ sai vẫn dưới 1% ( 200 good, 1 bad )
còn pending captcha in sv là gì? có phải code đang chờ duyệt đúng sai hay ko

Site này có ăn gian ko vậy?
Mình thấy có Captcha Good và Bad, mình để ý thấy mình cũng gõ sai nhiều, hay gõ thiếu vì nhìn ko ra, ko gõ kí tự v.v....
mà tỉ lệ sai vẫn dưới 1% ( 200 good, 1 bad )
còn pending captcha in sv là gì? có phải code đang chờ duyệt đúng sai hay ko

Cái tỉ lệ đó là do nó mới resert vào thứ 2 đó bạn ah, t2 hàng tuần, Đừng tưởng bở rồi gõ cheat code nó ban cả acc chủ đi đó:binhsua25:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,617
172,675
Latest member
Hoangtuan1734

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom