Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

yêu cầu lại đi bạn, mình yêu cầu phát là nó send ngay, lâu lắm là vài tiếng ah, pm YH nó mà đòi

chũ to dùng thế mà các bác ko đọc ah
Appoint more workers between 12AM to 6AM.Rates are increased for those who want to work between 12AM to 6AM.We need 600 operators starting from 7.30PM or 19.30 server time.

Important read it must:When you request pay we will pay you only till yesterday because captchatypers count is still datewise.So dont get confused.And we process daily payment request between 10AM to 6PM Indian time except on sunday.
pay tiền từ 10hAM-6hPM giờ ấn đô (trừ ngày chủ nhật)

Tình hình là sáng nay mình gõ toàn bị mấy cái hình k có chữ gì cả, rồi mấy cái hình báo là máy tính tự động gửi code gì đó, rồi mấy hình cứ lặp đi lặp lại loạn xà ngầu hết cả lên, toàn phải skip đủ điều.

Rồi mình dùng soft VinaCaptcha, vd trên soft báo là mình đã summit 1400 code, mà check summary mới được 1$, rồi sáng hôm sau mình log vô thì còn có 0.9$, tính ra bị mất nhiều ghê :(

Hồi tối vào kiểm tra tui + thằng bạn gõ dc 5$. sáng kiểm tra lại chỉ có 4.3$ Why ?

Last edited by a moderator:
Tình hình 10h34. 8id cũng tạm :)

Last edited by a moderator:
Coi coi có bị ban ids nào ko bạn, ko thể tụt code sll như vậy đc, trừ khi bị ban rồi
Hồi tối qua. Thằng kia pm mình hỏi mình nó gõ dc bao nhiêu. Mình vào đếm 5 acc nó tổng cộng 0.5$ . Sáng nay + cho nó chỉ còn 0.33$. Mình ko có tuyển mem chỉ cho nó mượn acc gõ nhiêu mình trả nó bấy nhiêu. Nhưng gặp thế này rồi móc tiền túi ra bù 0.2$ :(( .Ai biết tiếng anh giúp mình hỏi thằng admin.

Sao mình gõ được 5$ từ ngày 28/8 đến ngày 5/9 rồi request thì nó chỉ pay có 3.75$ vậy mọi người :(

Sao mình gõ được 5$ từ ngày 28/8 đến ngày 5/9 rồi request thì nó chỉ pay có 3.75$ vậy mọi người :(

b phải track employee từ 28/8 đến 4/9. VÌ Hôm nay là 5/9. nên 5/9 b sẽ tính cho lần sau.

đừng quên "Thanks" nhé :binhsua30:

Cậu cho mình hỏi là mình sẽ tính từ thứ mấy đến thứ mấy để thanh toán hay là tính 1 tuần trước ngày mình request

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,907
Latest member
79kingbetpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back