Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

mấy bữa trước mình có request pay mà chưa nhận được LR trong khi đó vào Wed kiểm tra thì thấy nó gửi rồi...! giờ đang chờ Admin onl để hỏi thử mà không thấy đâu hết buồn gê....! hết tiền ăn sáng luôn rồi....! hix

-----------------------
Vậy là còn 1 email chánh thức nửa của CT mà chưa ai phát hiện ra :))

------------------------
Hint: [email protected] trước khi email fake gmail trên đi tác quái. Hiện tại admin CT vẫn xài để send LR cho chúng ta khi request có problem á.
P/s ai đoán đúng email chánh thức trong hint sẽ win 0.25LR từ Huyền :D (chỉ chấp nhận 1 dự đoán duy nhất và sớm nhất sau cm này nhé)

--------------------- update
Như vầy thì topic sẽ bị các bạn spam dữ lắm. Mắc công mod bắt vạ huyền là đầu mối spam cái là chết luôn :))
Đổi lại là ai Inbox cho huyền dự đoán nhanh nhất, và chánh xác nhất tính tới 9h sáng ngày thứ 2, 3/9/2012 nhé.

--------------------- update 10:00 thứ 2, 3/9/2012
Đã hết thời gian. Không một ai đoán đúng hết trơn.
Dự đoán CLOSED :D

mấy bữa trước mình có request pay mà chưa nhận được LR trong khi đó vào Wed kiểm tra thì thấy nó gửi rồi...! giờ đang chờ Admin onl để hỏi thử mà không thấy đâu hết buồn gê....! hết tiền ăn sáng luôn rồi....! hix

bạn check lại WMZ đi, hôm trc admin có thông báo nếu ko thấy trong LR thì tìm trong WMZ

--------------------- update 10:00 thứ 2, 3/9/2012
Đã hết thời gian. Không một ai đoán đúng hết trơn.
Dự đoán CLOSED :D
Đỡ phải mất 0.25$ H nhỉ, cho cái đáp án luôn đi :D

$ captchatypers hôm nay về muộn nhỉ, đã ai nhận được chưa :binhsua139:

$ captchatypers hôm nay về muộn nhỉ, đã ai nhận được chưa :binhsua139:
Vừa nhận được 7$ @@~
Ps: cho hỏi mình thấy vào chỗ pay thành công thì đã được 7$
còn kiểm tra tiền ref thì còn 9$ vậy thì 9$ trong tiền ref đó là của mình hay là 9$ đó - 7$ còn lại 2$ thôi

:m097::m097::m097::m097::m097:

b đang nói dự án nào vậy, CT cũng có tiền ref sao :m097:

Vừa nhận được 7$ @@~
Ps: cho hỏi mình thấy vào chỗ pay thành công thì đã được 7$
còn kiểm tra tiền ref thì còn 9$ vậy thì 9$ trong tiền ref đó là của mình hay là 9$ đó - 7$ còn lại 2$ thôi

Để đơn giản cho việc tính toán CT chỉ thanh toán $ của ngày hum trước bạn oder thui nhé, TH của bạn là tại thời điểm bạn order thì ngày hum trước bạn đã làm được 7$ còn 2$ còn lại là của ngày hum đặt lệnh request bạn làm được:binhsua79:

request 3-9 thì tiền sẽ chỉ được tính tới 2-9 thui! Nó pay lùi 1 ngày công!
CT đã pay rồi nha!

Update Soft ST v.1.2.8 http://www.mediafire.com/?0y8t089dr91jexb

+ Khung hiển thị captcha có thể thay đổi, thu nhỏ hoặc phóng to. Rất dễ nhìn.
+ Tốc độ load dự án Captchatypers nhanh. b có thể mở 2 soft cùng lúc cùng số lượng id để test
:binhsua06:

Update Soft ST v.1.2.8 http://www.mediafire.com/?0y8t089dr91jexb

+ Khung hiển thị captcha có thể thay đổi, thu nhỏ hoặc phóng to. Rất dễ nhìn.
+ Tốc độ load dự án Captchatypers nhanh. b có thể mở 2 soft cùng lúc cùng số lượng id để test
:binhsua06:

Test rồi, soft bác load chậm rì =)), thích show proof ko =))

Test rồi, soft bác load chậm rì =)), thích show proof ko =))

=)) có

b hãy mở 2 soft cùng lúc, cùng số lượng id.

Soft m 1id hiển thị 2 dòng nhé, nhớ tích vào 2 cái là 1 id, vì captchatypers có 2 khung

=)) xin mời

Hôm nay request mấy lần mà k được pay, pm admin thì plz wait... :m097::m097::m097:

11h17 Tình hình 10id soft ST

tình hình là post xong bài thì 10id gõ k kịp nữa, phải bỏ bớt id

Last edited by a moderator:
cho e hỏi là làm cái này có load đều ko.và 1000code thì = bnhieu $.mình làm ở pix 1 time rùi nhưng giờ thằng pix chán quá muốn chuyển sang cái khác

cho e hỏi là làm cái này có load đều ko.và 1000code thì = bnhieu $.mình làm ở pix 1 time rùi nhưng giờ thằng pix chán quá muốn chuyển sang cái khác

load đều ban đêm 3-4id là dc, ban ngày hên xui, nhưng thường chậm và phải acc 10 id trở lên thì mới khá nổi. 1000 code thì tùy thới điểm mà giá khác nhau, nhưng đêm giá trên 1$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week