Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Đúng là tình hình bị mất code rất ức chế....! lúc trước gõ sai không quá 15% mà giờ mình tính ra sai tới 35%.... cũng hơi bị bức xúc nhưng cũng chẳng biết phải làm gì....?

mình làm tiền cho nó thì nó phải dễ tính chớ :binhsua43:

mấy thằng khác cũng làm tiền cho nó mà nó có nghe mình nói câu nào mới sợ. Nhất là anh pix ta đấy :binhsua32:

:binhsua32: đánh 2600 code giờ max rate 1.25$/1000code vậy mà vô kiểm tra được có 1.9$ à
Lần trước 1 lần rồi - lần này nữa xin kíu code dài đến nãn mà còn kiểu này chắc rụng tay mới đủ ăn

Mình xin chú ý cho những bạn nào bị trừ code mà quá 15% biết thế này . Đó là tạm thời các bạn cứ test việc gõ 1 chữ và đủ chữ ko cheat thì kết quả sẽ khác đi rất nhiều đấy .

Mình đã check qua rất nhiều lần rồi , 50 code nếu cheat n1o chỉ tính ~35 code đúng thậm chí có lúc chỉ có 30 . Còn nếu gõ bt thì 50 code bao h cũng tính từ 45 code trở lên .

Có 1 số trick cho các bạn nhưng khuyên các bạn đừng làm dụng nó , đó là với dạng code reCaptcha - dc hiểu như code gõ 1 chữ - hiện tai chi tính đúng với dạng dc gõ là " abc xyz" . Tức là phải là dạng 2 chữ có dấu cách (space) . Nếu là 1 code bt hay gõ như những gì bạn thấy , tuy nhiên nếu xuất hiện 1 dạng code mà chỉ hiện 1 chữ còn bên kia hoặc là ko thấy gì hoặc ghi nhưng ko ghi rõ thì các bạn cứ gõ đại 1 ký tự nào đó nó vẫn tính đúng cho các bạn .

d3ac0cc629994f99844d43bd6613fbdf1c73f8bc33774c5385ab942a35c244b2unseen.jpg

Đây là 1 ví dụ : Thay vì gõ "tercurnb" , bạn hay gõ "a tercurnb" . Trong đó a có thể là bất kỳ ký tự nào . Mình đã test rất kỹ và rất nhiều lần , Gõ theo cách cảu mình là nó tính đúng , nếu chỉ gõ tercurnb thì hệ thống recaptcha sẽ trả về kết quả ko đúng .

Cách này thật sự ko nên lạm dụng như cheat vì mình cũng đã test nhiều lần . Mỗi lần test 100 code đã gõ đều cho kết quả khác nhau như thế này :

-Nếu gõ bình thường , theo tiêu chuẩn của nó thì dc tính ~80 code đúng .

-Nếu gõ cheat như trước thì dc tính ~60 code đúng .

-Nếu gõ cheat theo trick mới thì code đúng ~70 80 tùy loại .

-Nếu gõ bt và theo trick nếu gặp code đúng luôn luôn >90 .

Code recaptcha thì ko cần phân biệt hoa thường nên ko phải lo mọi người nhé :D .

Mình xin chú ý cho những bạn nào bị trừ code mà quá 15% biết thế này . Đó là tạm thời các bạn cứ test việc gõ 1 chữ và đủ chữ ko cheat thì kết quả sẽ khác đi rất nhiều đấy .

Mình đã check qua rất nhiều lần rồi , 50 code nếu cheat n1o chỉ tính ~35 code đúng thậm chí có lúc chỉ có 30 . Còn nếu gõ bt thì 50 code bao h cũng tính từ 45 code trở lên .

Có 1 số trick cho các bạn nhưng khuyên các bạn đừng làm dụng nó , đó là với dạng code reCaptcha - dc hiểu như code gõ 1 chữ - hiện tai chi tính đúng với dạng dc gõ là " abc xyz" . Tức là phải là dạng 2 chữ có dấu cách (space) . Nếu là 1 code bt hay gõ như những gì bạn thấy , tuy nhiên nếu xuất hiện 1 dạng code mà chỉ hiện 1 chữ còn bên kia hoặc là ko thấy gì hoặc ghi nhưng ko ghi rõ thì các bạn cứ gõ đại 1 ký tự nào đó nó vẫn tính đúng cho các bạn .

d3ac0cc629994f99844d43bd6613fbdf1c73f8bc33774c5385ab942a35c244b2unseen.jpg

Đây là 1 ví dụ : Thay vì gõ "tercurnb" , bạn hay gõ "a tercurnb" . Trong đó a có thể là bất kỳ ký tự nào . Mình đã test rất kỹ và rất nhiều lần , Gõ theo cách cảu mình là nó tính đúng , nếu chỉ gõ tercurnb thì hệ thống recaptcha sẽ trả về kết quả ko đúng .

Cách này thật sự ko nên lạm dụng như cheat vì mình cũng đã test nhiều lần . Mỗi lần test 100 code đã gõ đều cho kết quả khác nhau như thế này :

-Nếu gõ bình thường , theo tiêu chuẩn của nó thì dc tính ~80 code đúng .

-Nếu gõ cheat như trước thì dc tính ~60 code đúng .

-Nếu gõ cheat theo trick mới thì code đúng ~70 80 tùy loại .

-Nếu gõ bt và theo trick nếu gặp code đúng luôn luôn >90 .

Code recaptcha thì ko cần phân biệt hoa thường nên ko phải lo mọi người nhé :D .

mình mới đánh hồi sáng từ khoản 4h30 đến 7h50 có nghĩ giữa khoản
Đánh 2600 code mà vô đó tổng kết có 1600 nghĩa là mất gần 1000code - mặc dù trong quá trình đánh mình đánh hoàn toàn đủ 2 chữ, đương nhiên có ji có sai do ko nhìn rõ hoặc gõ ko kịp đánh cho qua nhưng những code này không nhiều - mình cũng đã cạp 1 năm rồi - nhưng tỉ lệ sai lên đến 40% - mà nếu có thì tài khoản chắc chắn đã bị ban
Ps: mình nghĩ test thì phải nhiều code tí vì nếu có ăn gian thì có lúc nhiều lúc ít chứ ko có chuyện lúc nào cung 10% hay 30% như vậy ai nhìn vào mà ko biết

mình mới đánh hồi sáng từ khoản 4h30 đến 7h50 có nghĩ giữa khoản
Đánh 2600 code mà vô đó tổng kết có 1600 nghĩa là mất gần 1000code - mặc dù trong quá trình đánh mình đánh hoàn toàn đủ 2 chữ, đương nhiên có ji có sai do ko nhìn rõ hoặc gõ ko kịp đánh cho qua nhưng những code này không nhiều - mình cũng đã cạp 1 năm rồi - nhưng tỉ lệ sai lên đến 40% - mà nếu có thì tài khoản chắc chắn đã bị ban
Ps: mình nghĩ test thì phải nhiều code tí vì nếu có ăn gian thì có lúc nhiều lúc ít chứ ko có chuyện lúc nào cung 10% hay 30% như vậy ai nhìn vào mà ko biết

Có thể là do lúc bạn đánh bị lặp code mà không để ý, cộng với 1 phần gõ sai thì nên tỉ lệ mới cao như vậy, thằng này m` cũng test lúc nó còn tính code sai ấy, gõ 100 code vào cộng lại code đúng và sai thì >100 code lẫn, test rất nhiều lần rồi ko hiểu tại sao lại như vậy :)

Thường thì khả năng lặp code của cái CT này khá cao bạn ạ , bạn nên tìm hiểu soft nào có khả năng load chỉ 1 khung capt thôi . Vì khi đăng nhập gõ thì trên web cho tới tận 3 khung để load capt , vì thế trường hợp mở nhiều acc mà load rất dễ bị gặp lặp code .

Còn gõ thì đêm nào mình cũng gõ 3000 code trở lên . Theo rate của nó thì cũng dc 3.1$ nếu trừ cả code sai rồi . Theo mình cậu nên xài thử soft VN vì mình thấy nó chỉ load 1 khung hình capt trên 1 ID , vì thế lặp code khá thấp .

Cũng tại cái tính code của thằng này khá là ẩu nên cách tính của nó rất dễ lặp code , 1 acc trên web load 3 khung cũng gặp trường hợp 2 khung có cùng 1 code . cái này phải chịu rủi ro thôi cậu

m dùng soft ST thì k thấy lặp code. 1000 code nhiều lắm lặp 2-3 code ^^.

Tình hình bây giờ là 2-3id mỏi tay :binhsua79:

tình hình là hum wa cấp cho 1 đồng chí 10 acc, ko biết gõ thế nào sáng dậy kiểm tra biến mất đâu 5 acc... đồng chí đau lòng vật vã

thằng typer là thằng ích kỷ, ti tiện, nhỏ mọn, bóc lột, ăn cướp trắng trợn, những ai đang làm việc vs thằng *** ấn độ này, ngoài việc đề phòng, cũng nên chọn cho mình 1 phương án trả đủa khi bị con *** này chơi.
bực ko chịu nổi.

thằng typer là thằng ích kỷ, ti tiện, nhỏ mọn, bóc lột, ăn cướp trắng trợn, những ai đang làm việc vs thằng *** ấn độ này, ngoài việc đề phòng, cũng nên chọn cho mình 1 phương án trả đủa khi bị con *** này chơi.
bực ko chịu nổi.

Bình tĩnh đi bác...! làm gì mà nóng dữ vậy? có chuyện gì tình hình ra sao nói ra cho ae rút KINH........ nghiệm xem nào...............!

bực ko chịu nổi.

Tốt hơn là nên tìm hiểu cho thiệt là kỹ càng trước khi nói bạn ạ.

Vì không phải có mỗi mình ênh bạn làm cho CT mà có rất nhiều người đấy.

Dự án nào cũng có tình trạng tính sai code, vì đương nhiên là hệ thống tính code không phải là "con người" ngồi dòm từng code. Cho dù là chúng ta ngồi dòm để kiểm tra thì cũng chưa chắc cho qua 100% để trả về code đúng.

Vấn đề code dài và cập nhật thiếu mình có hỏi ADMIN CT. ổng trả lời: "Bạn thông cảm, vấn đề này là do hệ thống, tôi cũng không muốn như thế, bạn cố gắng làm!"

Announcements

Forum statistics

Threads
420,698
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back