Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cho mình hỏi là khi thanh toán là mình yêu cầu thanh toán hay admin captchatypers tự động thanh toán vậy

cho mình hỏi là khi thanh toán là mình yêu cầu thanh toán hay admin captchatypers tự động thanh toán vậy

ấn request payment bạn nhé

mình gõ thấy thằng này ăn gian 100/1000 mà sao mọi người nói ko có nhỉ, mọi người chỉ giáo cách gõ với. Mình gõ là, code 2 chữ gõ thường, các code khác phân biệt hoa thường, chữ+số+ký tự gõ hết. Còn mọi người gõ thế nào

tình hình cạp 1006 code chia làm 2 lần như sau ...

Lần 1: cạp 518 code ... vào tính tổng good captcha bằng track employed của acc chủ thì được có 250 good captcha ... vậy là cạp 518 code thì sai 268 ... sai 51.74% ...

Lần 2: cạp 488 code ... vào tính tổng good captcha thì được 316 good captcha ... cạp 488 sai 172 ... sai 35.24% ..

mình gõ đủ 2 chữ ... phần biệt hoa thường ... gõ kí tự đặc biệt ... đúng theo luật lun ...

không hiểu là mình gõ sai nhiều thật vậy ... hay nó ăn gian nhiều đến vậy nữa :( ... khá nản ...

Last edited by a moderator:
ở hướng dẫn của việclàmtrựctuyến.com có nói gõ ko cần phân biệt chữ hoa hay thường...mọi ng nghĩ có được không...??? thảo luận cái coi

Sáng nay gõ mới 10 hình mà nghe điên hết người, làm cạp hơn 3 năm nay rồi chưa có lúc nào mà xử lý 1 code quá 10s, sáng này xử lý 2 acc ra liên tục là ko kịp thời gian luôn, hình ảnh quá khó nhìn. nhất là chữ nmlh mà dính lại thì chịu.

Đúng là từ khi giãm rate tới giờ code dài và khó nhìn ra rất nhiều...! làm giảm Speed gõ quá...! Lúc trước còn kiểm tra % với code sai thì dễ biết chứ bây giờ nó chỉ cho mình biết code good thì thấy kì quá không biết sai như thế nào mà mình làm thì thấy sai rất là nhiều so với hồi trước khi đổi dao diện...! Thật là khó hiểu...?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week