Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Từ lúc CT hạ min pay = 2$ thì ban ngày vẫn load tốt dễ sợ.
Có 4ids mà gõ đã ta luôn.

Last edited by a moderator:
Acc mình hơn 4$ mà nó pay có 3.1$ là sao ta :D
Mà cái số làm được nó ko trừ đi hả các bác :3

bạn request ngày hum nay thì nó sẽ tính tới số code bạn làm tới hết ngày hôm wa :D

ví dụ request ngày 28 nó chỉ tính đến hết ngày 27

Hiện mình đang nghiên cứu cách gõ đúng CT,thì mình phát hiện 1 điều sau đây,có thể thấy là nó ăn gian code.Mình đăng nhập 1id đánh từng capt và vào web kiểm tra code mình vừa đánh đúng hay sai.Thì mình thấy thế này:
Số code trên soft: 68 , trên web 58 ( ví dụ). Mình đánh thêm 1 capt nữa, số code trên soft: 69 , trên web sau khi F5 vẫn là 58code , có nghĩa là code đó mình gõ sai, F5 1 lần nữa code còn 55 code và đã mất 3 code ,mình đã check nhiều lần vẫn là 55code. Qua đó có thể thấy nó ăn mất code của mình , chứ mình đánh sai thì không tính code đó thôi chứ làm gì trừ code mình đã đánh đúng ???!!!!:binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90::binhsua90:

Kỳ lạ quá, rõ ràng tối qua gõ được 5,1$ rồi sáng nay mới request vậy mà nó pay cho mình có 4,63$. Có ai giống vậy ko?

Kỳ lạ quá, rõ ràng tối qua gõ được 5,1$ rồi sáng nay mới request vậy mà nó pay cho mình có 4,63$. Có ai giống vậy ko?

Vấn đề này bạn pm nó hỏi cho rõ.

Khi b kiểm tra số tiền làm được, và số tiền được pay là khác nhau nhé.

Ví dụ hôm nay ngày 29 b request tiền thì nó chỉ tính tới ngày 28. và ngày 29 nó tính cho lần sau

-------------------------------------------------------
Thông tin hữu ích sao k clicks nút "thanks" phía dưới :binhsua08:

Khi b kiểm tra số tiền làm được, và số tiền được pay là khác nhau nhé.

Ví dụ hôm nay ngày 29 b request tiền thì nó chỉ tính tới ngày 28. và ngày 29 nó tính cho lần sau

-------------------------------------------------------
Thông tin hữu ích sao k clicks nút "thanks" phía dưới :binhsua08:
Cái này ai cũng nói nhiều lần rồi, vấn đề của bạn kia là hôm qua 5.1$ mà hôm nay reques đc 4.63$.

nhìu khi "tối" của bạn là qua 1h30' nên nó tính cho ngày hôm sau =)) ...

Chưa bao giờ thức quá 12h, chỉ trừ dịp MU đá muộn thôi, còn lại là đều làm con ngoan trò giỏi 11h là tự động đắp mền đi ngủ rồi

... đợi cách gõ đúng và chuẩn bên topic thảo luận gõ CT :D ...

hỏi lại lần nữa về cheat ref cho chắc phát :D ...

mình đăng ký acc chủ trên máy mình đang cạp
đăng ký acc ref ở máy mấy đứa bạn

giờ mình dùng cả acc chủ và acc ref cạp trên máy mà mình đăng ký acc chủ ... vậy có bị nó phát hiện không ... ai cheat thành công có kinh nghiệm chỉ mình với :) ...

mình thắc mắc cái .... bạn tạo acc ref ntn ??? đừng nói là ném id + pass acc chủa cho bạn của bạn kiu họ tạo nhé, hay là bạn wa nhà họ tạo =))

acc ref pải do acc chủ tạo chứ :)) ... mình cày 1 mình, 20 acc tạo trên máy tính xài acc chủ nè :))

captchatypers ko có khái niệm acc chủ, acc ref pải khác ip/ ko dc cài chung 1 máy nhé =)) ..... qlink cũng thế =)) ...

chứ nếu ko dc tạo/ làm việc acc ref trên máy tính acc chủ, thì xin hỏi acc chủ bạn cạp captcha = cách nào =))

tình hình là nó ăn gian code nhiều quá, gõ 100 code mà đúng có 60-70 thôi, trong khi mình dám chắc ko thể sai tới 30 dc hic hic, đã hạ rate còn ăn gian.

tăng rate ban đêm
00.01 to 1.00 - 1.05$ =>0.0011 or 1.1$ per 1k
1.01 to 2.00 - 1.1$ =>0.0012 or 1.2$ per 1k
2.01 to 3 - 1.2$ =>0.0012 or 1.2$ per 1k
3.01 to 4 - 1.25$ =>0.00125 or 1.25$ per 1k
4.01 to 5 - 1.25$ =>0.00125 or 1.25$ per 1k
5.01 to 6 - 1.05$ =>0.0011 or 1.25$ per 1k

tình hình là pay bắt đâu lâu quá , yêu cầu pay tối hôm qua mà đền giờ chưa có , rate sắp sữa có đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week