Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

đã edit # 1 về vấn đề rate

Lúc đký mình đưa nó 2 tk WMZ với LR, thế nó pay qua tk nào vậy =.=". Làm sao chọn đc tk mà mình mún pay ( jống như của pix ấy ), rồi xem số tiền mình gõ đc trong ngày ở đâu? Mình vừa chuyển qua, nhìn cái giao diện của nó lạ quá, mò theo hướng dẫn ở #1 rồi nhưg cũng lờ mờ wá. Tính kết hợp CP+Pix để làm mà chưa wen đc cái giao diện.

Last edited by a moderator:
Lúc đký mình đưa nó 2 tk WMZ với LR, thế nó pay qua tk nào vậy =.=". Làm sao chọn đc tk mà mình mún pay ( jống như của pix ấy ), rồi xem số tiền mình gõ đc trong ngày ở đâu? Mình vừa chuyển qua, nhìn cái giao diện của nó lạ quá, mò theo hướng dẫn ở #1 rồi nhưg cũng lờ mờ wá. Tính kết hợp CP+Pix để làm mà chưa wen đc cái giao diện.

Kiểm tra tiền thì như #1 đã nói, bạn chỉ chỉnh là ví dụ như bạn mún xem hum wa làm dc nhiu thì from date 08/25/2012, to date 08/25/2012 ... vấn đề LR vs WMZ thì ko pék T_T ...

Ai biết về vấn đề pay của CP mình hỏi ở trên thì giúp mình nhé. Sẵn đây cho mình hỏi lun, làm sao biết nó banned tạm thời ( 10' hay 30' gì đó ). Mình đánh 2 id mỗi id hơn 150 code thì có 1 id đứng im re ko thèm load hình nào hết, vậy có phải mình bị banned tạm thời ko? Cái nì rắc rối quá hjx T_T, sao ko đơn giản như pix có phải tốt ko hjx T_T

giờ nó có mục payment re.. gì đó ấy xem đc ngày adm nó pay, thì muốn tính tiền thì ghi ngày tiếp theo vào thôi

vừa request 1p sau về luôn :|

LR come back rồi mừng quá...! mới with hùi trưa giờ đã có..! vậy là hết chết đói...! mừng gê :binhsua31:

Ai biết về vấn đề pay của CP mình hỏi ở trên thì giúp mình nhé. Sẵn đây cho mình hỏi lun, làm sao biết nó banned tạm thời ( 10' hay 30' gì đó ). Mình đánh 2 id mỗi id hơn 150 code thì có 1 id đứng im re ko thèm load hình nào hết, vậy có phải mình bị banned tạm thời ko? Cái nì rắc rối quá hjx T_T, sao ko đơn giản như pix có phải tốt ko hjx T_T

*kéo áo* bạn này _ __". mình hỏi bạn cái, bạn chơi 2 acc lúc nào? tầm 23h-6h sáng bạn chơi 2 acc may ra còn load cho bạn :-w, chứ giờ này bạn chơi 2 acc thì ngồi ngáp lun _ __" .....

banned tạm thời 30p thì pải, là do lúc bạn mới type acc lần đầu bạn gõ sai nhìu nên nó banned, sau này ko vậy nữa, cơ mà banned 4ever vẫn pay nhé ^^

Mình thấy nó đỡ hơn pix đấy =)) pix banned 4ever làm j pay =))

@ tiền đã về LR :d

*kéo áo* bạn này _ __". mình hỏi bạn cái, bạn chơi 2 acc lúc nào? tầm 23h-6h sáng bạn chơi 2 acc may ra còn load cho bạn , chứ giờ này bạn chơi 2 acc thì ngồi ngáp lun _ __" .....

banned tạm thời 30p thì pải, là do lúc bạn mới type acc lần đầu bạn gõ sai nhìu nên nó banned, sau này ko vậy nữa, cơ mà banned 4ever vẫn pay nhé ^^

Mình thấy nó đỡ hơn pix đấy pix banned 4ever làm j pay
Hi ^^! Mình thanks nhé, thế bây giờ đành chuyển time cạp đêm vậy, type mình khá chập mà CT nó lại có chế độ dự trữ code ( giống kolo load 1 đống để đó mà time vẫn chạy ) nên mình nhiều khi type chẳng kịp dí nó lun, nó thì ok hơn pix chỉ tội là mình type chậm thôi. Thanks bạn vì đã giúp đỡ mình !

Hi ^^! Mình thanks nhé, thế bây giờ đành chuyển time cạp đêm vậy, type mình khá chập mà CT nó lại có chế độ dự trữ code ( giống kolo load 1 đống để đó mà time vẫn chạy ) nên mình nhiều khi type chẳng kịp dí nó lun, nó thì ok hơn pix chỉ tội là mình type chậm thôi. Thanks bạn vì đã giúp đỡ mình !

ban ngày nếu mún chơi cái này thì thủ 10 acc trở lên nha bạn T_T ... còn ban đêm thì 2-4 acc là gõ phê rùi :d ...

mình đang tính chiến pix =)) cơ mà acc pix của mình bị banned hết rùi =)) ... nản :))

Thèn này giảm rate thê thảm mà lúc trước nó bải chỉ giảm ít! :(

tình hình là đủ 5$ yêu cầu CT thanh toán mà sao nó thanh toán có 4.3$??? pác nào bít chỉ e cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week