Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

load nhanh, nhưng gõ 500, đúng dc 350, mình hok nghĩ mình gõ sai nhìu thế

Ăn thua j, hồi trước còn bad code thì mình toàn >90% bây giờ gõ 1000 code đc có 700 code, chán chuyển qua làm đêm rate cao bù lại sướng hơn

Ăn thua j, hồi trước còn bad code thì mình toàn >90% bây giờ gõ 1000 code đc có 700 code, chán chuyển qua làm đêm rate cao bù lại sướng hơn

nếu làm đêm thì mình chọn qlink :D, rate đêm qlink cũng cao, tỷ lệ sai ít hơn, tuy dạo này load hơi chậm, nhưng log nhìu acc vô cũng ok, có điều nó co 15s =.=

Nó càng ngày càng ăn gian code :| , đã test thử cả 3 cách , gõ 1 chữ , gõ 2 chữ đúng , gõ 1 chữ đúng chữ còn lại gõ lụi . Code vẫn bị gian . 100 code ăn hết gần 30 code . H có rate đêm bù lại thì tính ra nó còn thua cả mega :|

nếu làm đêm thì mình chọn qlink :D, rate đêm qlink cũng cao, tỷ lệ sai ít hơn, tuy dạo này load hơi chậm, nhưng log nhìu acc vô cũng ok, có điều nó co 15s =.=
You làm Qlink là solo hay làm cho G nào vậy?
Mình cũng đang muốn làm Qlink mà hình như cái này no ko cho solo nhỉ, vô G làm thì rate bèo quá, hix

sao mình test gõ 10p 3 acc mà đúng 100% vậy nhỉ
nghe ref nói gõ nó ko tính sai nữa à

sao mình test gõ 10p 3 acc mà đúng 100% vậy nhỉ
nghe ref nói gõ nó ko tính sai nữa à

nói có sách mách có chứng luôn
gõ 100 cái ko sai cái nào
bt phải sai 10-15 cái rồi

Đính chính lại chút vô web check đc 86 cái vẫn sai 15 cái như thường:binhsua72:

Last edited by a moderator:
You làm Qlink là solo hay làm cho G nào vậy?
Mình cũng đang muốn làm Qlink mà hình như cái này no ko cho solo nhỉ, vô G làm thì rate bèo quá, hix

Cái này bạn pm xin admin của nó áh :D

pm admin qlink thì hên xui lắm, lúc nó cho lúc nó hok. mình xin mãi mới đc panel qlink, nhưng trả tiền qua PP, tính ra giá thấp hơn là đi làm G nữa :D

- - - Updated - - -

cái chỗ count chỉ tính code đúng thui hả?

mình hok biết Caps này nó tính thế nào, chứ tỉ lê sai khủng bố với mình, mình cũg thử 10 phút, gõ chậm, và cẩn thân

Đính chính lại chút vô web check đc 86 cái vẫn sai 15 cái như thường:binhsua72:

Cái này do soft XD đó thím ơi, từ cái bữa nó bảo trì sv thì soft XD đã k tính đc code sai như trước nữa rồi

Cái này do soft XD đó thím ơi, từ cái bữa nó bảo trì sv thì soft XD đã k tính đc code sai như trước nữa rồi

em xài bubu nó vẫn hiện đúng 100% bác à ... Good/Bad toàn ở dạng ***/0 thôi ... CT chắc bỏ tính code sai mà trừ thằng luôn rồi ...

Bla ...Bla...Bla

Cái này giờ hình như nó nâng tỉ lệ tham nhũng lên rồi, ăn của mình 10% lận, mới test thử 1 acc 100 code, vào web ktra thì thấy đúng có 89 code

:binhsua04: sao cứ làm khoảng 5' là nó ko load code nào nữa thế?
Dừng lại chừng 15' làm lại thì code load ào ào nhưng được 5' lại nghĩ

hjx, :( ... nó ăn gian quá à .... mấy hôm ko check từng ngày, chỉ check xem đủ min pay ko thui ... hum nay check xem ngày hôm nay ... thì 200 code, còn có 150 code, chưa kể còn bị hao hụt 3-4 code ... khi check lại sao đó 1 lúc T_T ... hjx ... cho dù sai cũng hok sai nhìu như vậy a ....

Nó gian lận code quá rồi , đã giảm rate ban ngày rồi lại thêm gian lận code ban đêm thì rate đêm cao cỡ nào tính ra chơi mega rate ban đêm còn tốt hơn nhiều :| , Mega chỉ cần pay ổn định thì nó còn ngon hơn thằng này , load code mega cũng nhanh 24/24 rồi :|

Hình như hôm nay LR vẫn bảo trì nhỉ, có ai request hôm nay mà có tiền về thì confirm cho biết với nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back