Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

+percentage nghĩa là % bạn à
+reset mỗi code bad thôi, min là 1k1 code
+acc không bao h bị khóa 30p nhu các site khác, nó chỉ xóa id có % (o ô percentage ) duoi' 75%. và id đó sẽ bị mất hết code mình đánh đc => total sẽ giảm

đến thứ 6 mà nó chỉ reset mỗi code bad thôi àk, total ko reset ak`, vậy vd tuần này làm 20k code, đến thứ 6 nó paid, vậy sang thứ 7 cũng vẫn còn 20k code àk, vậy làm sao mình tính được

đến thứ 6 mà nó chỉ reset mỗi code bad thôi àk, total ko reset ak`, vậy vd tuần này làm 20k code, đến thứ 6 nó paid, vậy sang thứ 7 cũng vẫn còn 20k code àk, vậy làm sao mình tính được

thứ 6 nó paid rồi thì tới thứ 7 muốn coi total code vô mục Staus Track từ thứ 7 trở về sau. không track từ thứ 7 trở về trước :D

muốn xem số code của tuần:
- nếu là id panel admin: vào Report - Track employee - chọn ngày từ t6 đến t5 tuần sau ( ví dụ từ 07/13/2012 - 07/19/2012)
- nếu là id con: vào Track detail rồi chọn ngày giống như trên.

muốn xem số code của tuần:
- nếu là id panel admin: vào Report - Track employee - chọn ngày từ t6 đến t5 tuần sau ( ví dụ từ 07/13/2012 - 07/19/2012)
- nếu là id con: vào Track detail rồi chọn ngày giống như trên.

Cứ theo bác này mà làm! :binhsua11:

ai có cách đánh nào hay không,
hix, suốt ngày bị del ID, moi bị del mất 3k code tiếp...sạt nghiệp tuần này rồi..=((

ai có cách đánh nào hay không,
hix, suốt ngày bị del ID, moi bị del mất 3k code tiếp...sạt nghiệp tuần này rồi..=((

Chém vừa thôi bạn ah, chả có ai mà làm đến 3k/1ids đâu, mình reg 200 cái ids rồi xài dần trong 1 tuần, 1 ngày đánh cỡ 30 cái, sang ngày sau đánh 30 cái kế tiếp, cứ vậy mỗi ids của mình tầm 200code, ít bị band mà cũng chả sợ thâm hụt code

Sao mình làm mãi có 5 acc mà ko bị del nhỉ? Cứ gõ y như những gì hiện trên soft là đc mà!

Chém vừa thôi bạn ah, chả có ai mà làm đến 3k/1ids đâu, mình reg 200 cái ids rồi xài dần trong 1 tuần, 1 ngày đánh cỡ 30 cái, sang ngày sau đánh 30 cái kế tiếp, cứ vậy mỗi ids của mình tầm 200code, ít bị band mà cũng chả sợ thâm hụt code
3k/5id bạn à...1 id tầm 600, đánh đc tu` truoc đến h, thế này thì theo pro hoạt động về đêm thôi...nản lắm rồi

có bac nào biết site captcha nào nhu thằng này nua không nhỉ, kiểu tính code bằng total các id cộng lại ấy...

có bac nào biết site captcha nào nhu thằng này nua không nhỉ, kiểu tính code bằng total các id cộng lại ấy...

Qlink nó cũng làm như vậy nhưng rate thấp!

The payment for US$3.0262 of 9/4/2012 08:04:07 PM - 14/7/2012 11:59:59 PM period was completed successfully!
Có ai reset rồi mà $ chưa về ko ? cũng 3 hôm rồi nhỉ?

The payment for US$3.0262 of 9/4/2012 08:04:07 PM - 14/7/2012 11:59:59 PM period was completed successfully!Có ai reset rồi mà $ chưa về ko ? cũng 3 hôm rồi nhỉ?
cái đó là mega mà bạn cái này box captchatypers mà cho mình hỏi khoảng 4 giờ sáng add mấy ID là load liên tục dc vậy mình add 5 ID mà toàn ngồi ngáp

cái đó là mega mà bạn cái này box captchatypers mà cho mình hỏi khoảng 4 giờ sáng add mấy ID là load liên tục dc vậy mình add 5 ID mà toàn ngồi ngáp

Bạn xem thử acc đó có bị khóa chưa? Mà nếu load nhanh thì nên làm 3 acc thôi, làm 5 acc sẽ bị thiếu hình đó. Lý do vì sao thiếu hình thì mình có nói rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom