Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Cậu có để ý thấy bị ăn gian code ko.CT mình ít làm nên lâu nay ko để ý.Sáng nay load nhanh nên chỉ load 3 acc, thấy nó tính thiếu số code mình đã gõ,mình gõ 22 code, thì trong
Track Employee chỉ có 18???????

CT có robot kiểm soát nên cậu chỉ cần đánh sai 1 code là k đc tính rồi..nó check rất kĩ cậu à, không phải nhu Mega thích cheat tung` nào thì cheat

hổm rày mấy bác làm soft của nó hay soft nào? có bị ban ko?:binhsua31:
Nghe nó thông báo nếu làm soft khác sẽ bị ban. soft nó load chậm wá :(

mình hok hỉu, nó load nhanh, mình gõ nhìu, thì nó bán lại số code cho đối tác đó càng nhìu tiền, vậy tại sao nó load chậm thế =.=

Nó bảo tối 11h trờ đi là load khá nhiều rồi , cứ tầm h đó load vào , speed 25 thì 2 đến 3 acc là mỏi cả tay rồi :D . Cái chính là code rate đúng cao , code dc gõ với tốc độ chuyển đi nhanh do chỉ có 15s cd . Dc cái này mất cái kia , tùy vào bạn chọn thôi ,

mình hok hỉu, nó load nhanh, mình gõ nhìu, thì nó bán lại số code cho đối tác đó càng nhìu tiền, vậy tại sao nó load chậm thế =.=

Vì đối tác của nó còn ít, nên số code chưa nhiều, mà mem cạp thì đông. Nên số code ít ỏi đó share cho lần lượt từng mem cạp. Nên lâu tới lượt hay là load chậm đó :binhsua162:

ai cho tớ hỏi với cái ô percentage là gì vậy?
+ thứ 6 reset code thì cái chỗ total captcha có về 0 hay vẫn giữ nguyên (min là bao nhiêu vậy)
+ làm sao biết acc nào bị khóa 30ph vậy
thanks ae nhiều

Mình làm trên xiao thấy ngon thiệt, load đều đều à! :binhsua162:

View attachment 13642

ai cho tớ hỏi với cái ô percentage là gì vậy?
+ thứ 6 reset code thì cái chỗ total captcha có về 0 hay vẫn giữ nguyên (min là bao nhiêu vậy)
+ làm sao biết acc nào bị khóa 30ph vậy
thanks ae nhiều
+percentage nghĩa là % bạn à
+reset mỗi code bad thôi, min là 1k1 code
+acc không bao h bị khóa 30p nhu các site khác, nó chỉ xóa id có % (o ô percentage ) duoi' 75%. và id đó sẽ bị mất hết code mình đánh đc => total sẽ giảm

+percentage nghĩa là % bạn à
+reset mỗi code bad thôi, min là 1k1 code
+acc không bao h bị khóa 30p nhu các site khác, nó chỉ xóa id có % (o ô percentage ) duoi' 75%. và id đó sẽ bị mất hết code mình đánh đc => total sẽ giảm

Đâu có. Acc sẽ bị block 30' nếu đánh quá chậm, ko kịp tjan. ko có chức năng check block trong soft nhỉ. vậy thì đỡ quá :D

Đâu có. Acc sẽ bị block 30' nếu đánh quá chậm, ko kịp tjan. ko có chức năng check block trong soft nhỉ. vậy thì đỡ quá :D

mình chả bao h bị block hay j j cả, vẫn cu đánh bình thuong o? mọi noi?..chỉ có là bị del id thôi

Đánh sai nhiều quá nó sẽ del acc, sai dưới 10% nó sẽ khóa 20p-24h đấy!

CT nào giờ huyền vẫn gõ = Microzip soft có bị xóa ids đâu, trừ khi id đó gõ mà quên không gõ luôn các ký tự đặc biệt.

xin link down soft Mic đi bạn, có phải active không

xin link down soft Mic đi bạn, có phải active không

Nghe nói cia soft đó cũng mua. ko biết có phải ko :binhsua56:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week