Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Nghe nói WMZ của nó gặp trục trặc nên tuần này bác nào xài mỗi WMZ thì sẽ không đc pay à

Nghe nói WMZ của nó gặp trục trặc nên tuần này bác nào xài mỗi WMZ thì sẽ không đc pay à

Ông ta nói là WMID của ông ta bị vấn đề cần xác minh. Ông ta nói là ai xài mỗi 1 payment method là WMZ thì email cho ông ta để ông ta đổi chứ có nói là "không pay" đâu nè.

LR về rồi nhé

Update tình hình cho các bạn mừng luôn nè.
CT của tuần này đã về LR rồi nhé.
A cũng đã về! keke...... :binhsua57:

Các anh/chị có kiểm tra lại tiền hong. Hình như tuần này admin ông ta paid thiếu 1 ngày của 05/07/2012 (vì tuần trước thanh toán vào ngày thứ 5-05/07/2012 chứ không phải như thường lệ là thứ 6).

Các anh/chị có kiểm tra lại tiền hong. Hình như tuần này admin ông ta paid thiếu 1 ngày của 05/07/2012 (vì tuần trước thanh toán vào ngày thứ 5-05/07/2012 chứ không phải như thường lệ là thứ 6).

Ừ, đúng đó. A cũng bị thiếu :(

ae cho hỏi, mình gõ hơn 3k code rồi nhưng sao không thấy nó pay vậy. chỉ cần gõ đủ 1100 code là nó tự reset và pay thôi sao hay phải send request nữa vậy?

ae cho hỏi, mình gõ hơn 3k code rồi nhưng sao không thấy nó pay vậy. chỉ cần gõ đủ 1100 code là nó tự reset và pay thôi sao hay phải send request nữa vậy?

Làm gì có vụ đó bạn, nó có ngày pay mặc định. Thường là thứ 6.

bạn check lr đi, có tiền trong đó từ hôm qua rồi đấy

hên quá ,mình được pay đủ ( đã tính ):binhsua57:

Làm gì có vụ đó bạn, nó có ngày pay mặc định. Thường là thứ 6.
Cậu có để ý thấy bị ăn gian code ko.CT mình ít làm nên lâu nay ko để ý.Sáng nay load nhanh nên chỉ load 3 acc, thấy nó tính thiếu số code mình đã gõ,mình gõ 22 code, thì trong
Track Employee chỉ có 18???????

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week