Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
cài sẵn xp mode trên win 7 đi bạn rồi lây serial chờ xd online là chụp đầu lấy key liền ;)) mình cũng đang chờ đây

cài xp mode là sao bạn? là cài lại máy tính đó hở? phải mua thêm key mới nữa hở bạn? :(

haha, đã nhờ anh vientrinh chế cho cái key từ win xé quần sang ếch pi mốt
tks a viễn trình

uhm! chú cạp tốt nhé. Ai có key cũ thì cứ làm như hướng dẫn ở #1308 từ "win xé quần" qua "win ếch pi mò dế" :D.

Last edited by a moderator:
cài xp mode là sao bạn? là cài lại máy tính đó hở? phải mua thêm key mới nữa hở bạn? :(

Là bạn xài win ảo , máy ảo đó bạn . soft VMware Workstation và đây là key :

CU1XK-6WW50-M815Y-RPPNX-PCUE8
AG18K-4HGEK-H88HP-UQNQZ-YZ282
ZA3MR-0RG4M-M89EP-MWQ5C-WUK8F

UC18A-AAG5N-M81VQ-P7NGG-NZU8F
VC1R2-ANY52-H8D0P-UYN7Z-Q7ACF
AV5N2-2LZ07-M882Q-CGP5Z-M7HGF
YC5NH-22W83-M810Q-4NMEX-QZU8D

Là bạn xài win ảo , máy ảo đó bạn . soft VMware Workstation và đây là key :

CU1XK-6WW50-M815Y-RPPNX-PCUE8
AG18K-4HGEK-H88HP-UQNQZ-YZ282
ZA3MR-0RG4M-M89EP-MWQ5C-WUK8F

UC18A-AAG5N-M81VQ-P7NGG-NZU8F
VC1R2-ANY52-H8D0P-UYN7Z-Q7ACF
AV5N2-2LZ07-M882Q-CGP5Z-M7HGF
YC5NH-22W83-M810Q-4NMEX-QZU8D

nếu xài win ảo thì có nặng máy lắm không? máy miềng RAM có 1GB, vậy miềng có cài được win ảo không bạn?

vậy là tèo rồi, số phận con nhà nghèo :(( :((
Nhà nghèo đừng ham hố máy ảo bác. Chơi máy thật đi, cài 2 hệ điều hành song song ý. mất thêm vài gb ổ cứng cài XP chứ mất nhiều đâu.

mấy bạn siêu quá
mình chẳng biết cài win ảo win gì cả =.="

mấy bạn siêu quá
mình chẳng biết cài win ảo win gì cả =.="

cần ka cài giúp ko? mụi chả đọc gì cả. mụi đọc #1333 và #1308 giùm ka. add yh ka hướng dẫn cho.

Last edited by a moderator:
Một số kinh nghiệm nhỏ với soft (WinXP):

- Lúc code ra ào ạt làm soft dễ xảy ra lỗi tự close :binhsua24:

>> Login tối đa 4 hoặc 5 acc nhằm giảm lỗi ở mức thấp nhất + dễ dàng đối phó với code chó mèo nhảy ra đồng loạt (tôi thường load 4 acc, speed dao động khoảng 15 - 22wpm)

- Đối phó khi sự cố xảy ra:

Lúc đang gõ ngon tự dưng trắng xóa hết, không còn nhận ra được tình hình,sau đó xuất hiện bảng thông báo lỗi (cũng không đọc được gì ráo)

>> Bình tĩnh không đá động gì tới bảng thông báo đó, việc bạn cần làm là tick vào ô chọn trước mỗi acc để pause thủ công từng acc

(LƯU Ý: không cố tìm nút pause all có sẵn trên soft, bấm vào sẽ bị close ngay)

>> Nhanh tay đặt con trỏ chuột vào khung nhập code

>> Esc liên tục đến hết khi không còn nghe dc âm thanh đặc trưng nào của soft nữa (nhằm bỏ qua các code vẫn đang chờ bạn nhập, thực ra code vẫn đang load, vì soft lỗi nên nó mới trắng như thế)

>> Close soft.

CHẮC CHẮN SẼ KHÔNG BỊ BANNED.

Chúc thành công ! :binhsua25:​

:binhsua33:bác xem lại ik ạ ...... khi lỗi như bác nói sẽ ko bị ban đâu bác...đơn giản hiện tượng đó ko do load của pix mà do soft ...... ko nếu gặp zấuu chéo hay trắng code ..... uot thế nào cũng đc cả :|.....vì nó bị ngắt rồi.....uot thế nào cũng đc còn như bác bảo uot từ từ cũng thế thôi.....Soft lỗi....thì code sẽ ko load nên ko sợ ăn ban zo thế đâu...chỉ cần uot ra log vào lại là ok hết :D

các bác cho em biết với em mua key soft pix rồi tính chơi luôn cả C2C mà sao em điền key vào ko dc vậy các anh

Bác XĐ ơi! cố gắng làm cho cái win 7 y!:binhsua32:

win 7 chắc là bị nan y rồi bạn ơi, miềng 2 ngày nay win 7 không làm được gì đây, "cao nhân tắc thở vô phương trị" :binhsua36:

p/s: nick bạn miềng nhìn vào cứ đọc nhầm là kim siêu quần :))

Win 7 ko làm đc, cài lại XP thì nhận thông báo này khi mở file . bác nào từng bị thì giúp em kiếm cơm với nhé

Anh Đức ơi có ghé qua thì online gửi ít key đi anh ơi. Về quê không có soft làm đói quá:binhsua74:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week