Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
giup e vs ,cho e xin cai yahoo :binhsua46::binhsua46::binhsua46:

---------- Post added at 06:33 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

e xin cai yh a oi :binhsua36:

Bạn lấy yahoo trong tin nhắn nhé ! :D

Anh đức ơi fix dùm cái lỗi dấu chéo đỏ out soft đi anh,hình như hễ gặp code động là nó bị dấu chéo à.

chắc bác Đức đang ngâm cứu các bợn đừng có hối :binhsua37:

.Soft Mega xài trên Win 7 khi login thì nó đơ ra lun, đợi xíu thì login hok thành công. :D
.Soft Pix thì hiện tại còn lỗi gách chéo nữa ah, fix dc là vô địch lun. :binhsua07:
.Up soft Captcha2cash luôn nhé bác xD.

Thanks bác XD.

Cho mình hỏi sao khi chạy soft thì báo lỗi
"The application failed to intialize properly (0x0000135). Click Ok..." nhỉ :( Đang xài win 7 chạy soft trên VM win xp sp3 thì bị :(

"The application failed to intialize properly (0x0000135). Click Ok..." nhỉ :( Đang xài win 7 chạy soft trên VM win xp sp3 thì bị :(
Bạn chưa cài dotnet trên máy ảo

cai .NET 2.0 đi bạn!:binhsua48:

cần ka cài giúp ko? mụi chả đọc gì cả. mụi đọc #1333 và #1308 giùm ka. add yh ka hướng dẫn cho.

đọc ròi, nãy mới pm yahu kaka đó
mà kaka pó tay với cái key mới rồi nên h đợi bác XD onl thôi
hihi

Sáng nay thi nên hôm qua không onl @@, giờ đang xem có cách gì giảm lỗi gạch chéo không. Rồi mới online nhé

Giờ mình mới onl yahoo, xem history giao dịch send key trước, rồi mới đọc logchat sau. Nhiều người pm có htể mất 45' đọc logchat

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week