Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.

anh em cứ chiến thôi không bị lỗi gạch chéo là may rồi có điều nhiều code trắng win 7

không biết post ở dây bác xd có biết để sửa lỗi k nhỉ

Anh Đức ơi onl bán key cho em với, 2 ngày rồi Win 7 toàn code trắng chẳng gõ đc $ nào :((

Tình hình là không phải sống chung với chó mèo nữa rồi, còn lỗi dấu chéo đỏ thì vẫn tè lè, kiểu ni là bác XD làm giống như soft assian hồi trước nên bị lỗi code động đây:binhsua78:

ai giúp mình chút nhỉ
chạy xpmode mà ko convert key dc
lấy bản soft cũ từ hồi tháng 4 ra chạy thì báo lỗi check proxy or internet...

soft mới hay cũ chạy trên win7 vẫn bình thg nhưng code trắng nhiều quá

ai giúp mình chút nhỉ
chạy xpmode mà ko convert key dc
lấy bản soft cũ từ hồi tháng 4 ra chạy thì báo lỗi check proxy or internet...

soft mới hay cũ chạy trên win7 vẫn bình thg nhưng code trắng nhiều quá
net framework bạn ạ.

XD đâu rồi ta! onl sent key đj cho mình dùng chứ gõ trên ưeb 2 hôm mệt quá à

trời ơi bác XD ơi!lỗi kẽm gai lại xuất hiện nữa rầu hic hic:binhsua36:

Một số kinh nghiệm nhỏ với soft (WinXP):

- Lúc code ra ào ạt làm soft dễ xảy ra lỗi tự close :binhsua24:

>> Login tối đa 4 hoặc 5 acc nhằm giảm lỗi ở mức thấp nhất + dễ dàng đối phó với code chó mèo nhảy ra đồng loạt (tôi thường load 4 acc, speed dao động khoảng 15 - 22wpm)

- Đối phó khi sự cố xảy ra:

Lúc đang gõ ngon tự dưng trắng xóa hết, không còn nhận ra được tình hình,sau đó xuất hiện bảng thông báo lỗi (cũng không đọc được gì ráo)

>> Bình tĩnh không đá động gì tới bảng thông báo đó, việc bạn cần làm là tick vào ô chọn trước mỗi acc để pause thủ công từng acc

(LƯU Ý: không cố tìm nút pause all có sẵn trên soft, bấm vào sẽ bị close ngay)

>> Nhanh tay đặt con trỏ chuột vào khung nhập code

>> Esc liên tục đến hết khi không còn nghe dc âm thanh đặc trưng nào của soft nữa (nhằm bỏ qua các code vẫn đang chờ bạn nhập, thực ra code vẫn đang load, vì soft lỗi nên nó mới trắng như thế)

>> Close soft.

CHẮC CHẮN SẼ KHÔNG BỊ BANNED.

Chúc thành công ! :binhsua25:​

Một số kinh nghiệm nhỏ với soft (WinXP):

- Lúc code ra ào ạt làm soft dễ xảy ra lỗi tự close :binhsua24:

>> Login tối đa 4 hoặc 5 acc nhằm giảm lỗi ở mức thấp nhất + dễ dàng đối phó với code chó mèo nhảy ra đồng loạt (tôi thường load 4 acc, speed dao động khoảng 15 - 22wpm)

- Đối phó khi sự cố xảy ra:

Lúc đang gõ ngon tự dưng trắng xóa hết, không còn nhận ra được tình hình,sau đó xuất hiện bảng thông báo lỗi (cũng không đọc được gì ráo)

>> Bình tĩnh không đá động gì tới bảng thông báo đó, việc bạn cần làm là tick vào ô chọn trước mỗi acc để pause thủ công từng acc

(LƯU Ý: không cố tìm nút pause all có sẵn trên soft, bấm vào sẽ bị close ngay)

>> Nhanh tay đặt con trỏ chuột vào khung nhập code

>> Esc liên tục đến hết khi không còn nghe dc âm thanh đặc trưng nào của soft nữa (nhằm bỏ qua các code vẫn đang chờ bạn nhập, thực ra code vẫn đang load, vì soft lỗi nên nó mới trắng như thế)

>> Close soft.

CHẮC CHẮN SẼ KHÔNG BỊ BANNED.

Chúc thành công ! :binhsua25:​
Giống thư ký của Xuân Đức quá....:binhsua33:

Bác XD giúp cho những ng xài win7 có cái làm việc đi :(:(

Mụi kài "Vin đao Ít bi mó đờ" trên nền "Vin đao xé quần" đi, cạp ngon soft ko bị lỗi. Khó khăn cứ pm ka. :D

Last edited by a moderator:
đức ca online đệ kiếm cái key xp mode đi hoặc chuyển giùm key 7 qua cũng đc . Sáng giờ ko làm được gì thôi bắn cf đỡ buồn

haha, đã nhờ anh vientrinh chế cho cái key từ win xé quần sang ếch pi mốt
tks a viễn trình

chiều rồi, 2 này nay miềng không có soft để làm, win7 ơi là win7, bạn xxđ ơi là bạn xxđ :((

Tôi win 7 . Tình hình là vẫn rất tình hình .Qua tạm kolo kiếm bát cháo loãng vậy .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week