Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Hồi chiều rảnh có xem response của server khi request image về, nếu là hình gif hay jpg thì ko sao, còn hình bmp thì chuỗi base64 trả về có lúc ko đủ, ko biết phải cái này mà khi convert sang bitmap nó gây exception ko, tiếc là ko có thời gian nghiên cứu sâu để đóng góp ý kiến cho XĐ đỡ cực trong những lúc thế này

Hồi chiều rảnh có xem response của server khi request image về, nếu là hình gif hay jpg thì ko sao, còn hình bmp thì chuỗi base64 trả về có lúc ko đủ, ko biết phải cái này mà khi convert sang bitmap nó gây exception ko, tiếc là ko có thời gian nghiên cứu sâu để đóng góp ý kiến cho XĐ đỡ cực trong những lúc thế này

bạn xđ ơi, soft bị lỗi dữ quá, miềng đánh trên win 7 bị liên tục code trắng trong khi ai đánh web và winxp thì không sao cả. miềng nghĩ là do soft chạy trên win7 bị lỗi gì rồi, nhờ bác fix lại cho anh em với. cám ơn bác xxđ

bạn xđ ơi, soft bị lỗi dữ quá, miềng đánh trên win 7 bị liên tục code trắng trong khi ai đánh web và winxp thì không sao cả. miềng nghĩ là do soft chạy trên win7 bị lỗi gì rồi, nhờ bác fix lại cho anh em với. cám ơn bác xxđ

đúng thế code trắng nhiều như tam giác hôm trước , vừa out sợ bị ban lắm

p/s Bác XD xem thế nào fix lại soft cái , có phải do lỗi soft trên Win 7 hay gì không :(

cài xp mode nó đòi lại key làm sao jờ nhỉ :(

Chính y, vậy nên mình đọc format của bmp để tạo lại image, được ít nào hay ít đấy, nhưng một số cái nó hiện code trắng @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week