Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
mới gõ thử soft update, log 3 acc thì thấy vẫn còn hiện tượng code trống, mà có vẻ ít. để gõ thử 1h rồi mới kết luận

Liệu xp đang load ổn có cần tải updated ko bác?
ổn rồi thì thôi.mình ít gặp tam giác với chó mèo,dấu chéo đỏ chưa gặp lần nào luôn.khỏi update

có soft dành cho win 7 chưa bác Đức ơi???
nếu có thì cho e link nha!!!!!!!!

soft dùng được 2 win bình thường mà , làm j có phân biệt win 7 với lại xp mà đòi soft cho win 7.

Win 7 thì không xuất hiện chéo đỏ như xp nhưng lại là code trắng thế thôi , test bạn update xem sao đã :D

mình dùng bản 15/5 trên win XP thì không bị chéo đỏ nữa, chỉ hôm qua bị
Tối nay load tốt, đặc biệt k có code trắng nào hết, nên bạn nào win 7 chắc phải cài XP thôi

Hm, nếu giảm code trắng, nhưng code sẽ bị sai màu thì sao nhỉ, ví dụ như màu xanh da trời bị thành màu đỏ hoặc vàng gì đấy. Mình test thấy là mấy code lỗi mình cố khôi phục định dạng bmp lưu vào đĩa xem thử thì thấy: nhiều code hiện ở thumbnail, preview mà mở lên lại trống, nếu lúc khôi phục đọc lệch 1 bit, như vậy màu sẽ bị sai, thì lại hiện bt @@

Hm, nếu giảm code trắng, nhưng code sẽ bị sai màu thì sao nhỉ, ví dụ như màu xanh da trời bị thành màu đỏ hoặc vàng gì đấy. Mình test thấy là mấy code lỗi mình cố khôi phục định dạng bmp lưu vào đĩa xem thử thì thấy: nhiều code hiện ở thumbnail, preview mà mở lên lại trống, nếu lúc khôi phục đọc lệch 1 bit, như vậy màu sẽ bị sai, thì lại hiện bt @@

màu sai có quan trọng không bác vẫn gõ được chứ gì

nếu vậy thì để màu sai còn hơn là sai code :(

send key dùm mình với XD
mình cài win XP ảo nên ko dùng key cũ đc

Sak khi ko tự nhiên mở soft lên :| gõ code đó rồi....vào web xem thì nó báo sai :| ban hết 1 Gruop :|..... code hiện ở soft khác ở web khác :| ?????

hix pay 11ID :|

Sak khi ko tự nhiên mở soft lên :| gõ code đó rồi....vào web xem thì nó báo sai :| ban hết 1 Gruop :|..... code hiện ở soft khác ở web khác :| ?????

soft mới hả bạn , chia buồn nhá :)

gõ ko sai mà bị ban nhá........VỚi Lại thế này tất cả các Code báo sai.....đều là Code Chữ xanh :|........

ặc, chia buồn với bạn
mình thì đang ko làm đc vì win7 :(
soft mới có vấn đề gì rồi sao

Soft hiện code gì, và web hiện code gì nhỉ @@,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week