Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
hình như change proxy chưa dc chả thấy j cả có khi lỗi hiện ra cotinue or quit lun thì phải chắc đợi bản update lần sau

có ai dùng được change proxy chưa up hướng dẫn cho mọi người với. mình change xong thi waiting=====>>>> một loạt tam giác quỷ hiện ra====> tim gần rớt ra ngoài :(

hix! giống tui bác xd có up lên thì hướng dẫn mọi người luôn đi hoặc nói 1 vài câu gì đó chứ up xong rồi ko nói tiếng nào a e dùng xong ko biết gì banned cả đám hết

bác Xuân Đức ơi online đi à .... bọn mega mới update hay sao mà soft bác không kết nối đc chỉ đăng nhập không làm việc đc ..... time out liên tục .. kick nhìn đau hết mắt ... chỉ sợ nó banned vĩnh viễn thôi :((

Tình hình sử dụng bản mới sao rồi pà con (bên pix nha), Bác đức bớt chút thời gian làm cái hướng dẫn sử dụng chi tiết cho mọi người đi.

Bác Đức và mấy bác cho tớ hỏi xíu...tớ down soft, giải nén và mở App thì như thế này này mấy bác....thế là lỗi gì vậy mấy bác....làm ơn giúp tớ cách khắc phục với.... :binhsua09:

Bác Đức và mấy bác cho tớ hỏi xíu...tớ down soft, giải nén và mở App thì như thế này này mấy bác....thế là lỗi gì vậy mấy bác....làm ơn giúp tớ cách khắc phục với.... :binhsua09:

tai netfamrwork về :binhsua11:

copy sock vào proxy rùi chance.........mà cái này chance ko tam giác ko đó à

winXP PS3 đã có netfram 2.0 giờ tải theo thứ tự là bản nào bản nào anh e

Các bợn vào đây check thấy con proxy nào còn working được thì coppy add vào soft, bị timeout thì nhấn change
http://www.checker.freeproxy.ru/chec...ed_proxies.php (có rất nhiều trang để check proxy các bạn tự tìm lấy)

Vài lời thưa trước cùng anh em: tốt nhất là các bạn chọn những con proxy nào có địa chỉ IP của cùng 1 quốc gia để chuyển đổi.
Đang ở Việt Nam mà vù một cái sang Mỹ ---> Mỹ sang Inđô ----> Lào -----> Campuchia-----> rồi đi zìa......., mà "zìa đâu" thì chỉ có trời mới biết !!!! Admin phát hiện là dùng socks thì ăn đòn nhừ tử đấy.

Các bợn cẩn thận tí nhoa!.............

1 cách check để lấy proxy

sao trang này bị sập rồi pro???:((.mình click vào mà nó không chạy

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

pro nào chỉ giúp mình cái dzu change proxy của soft mới với. khó hiểu quá. ai rộng lượng pm qua yahoo chỉ mình với nha. thank cả nhà.
(yahoo mình là : quockhanhcr_2008)

sao trang này bị sập rồi pro???:((.mình click vào mà nó không chạy

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

pro nào chỉ giúp mình cái dzu change proxy của soft mới với. khó hiểu quá. ai rộng lượng pm qua yahoo chỉ mình với nha. thank cả nhà.
(yahoo mình là : quockhanhcr_2008)

nó mới sửa lại vào được rùi đó bợn của tui qư....................................

ko biết chừng nào mới có soft tự change IP nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,906
172,992
Latest member
igo88one

Most viewed of week