Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
:binhsua16: cho hỏi cái soft mới này là add proxy đến khi bi time out thì change hả thế thì nhầm ý mình rồi ý mình là có thể làm 1 lúc 3 proxy
proxy 1 : id 1 2 3
proxy 2 : id 4 5 6
proxy 3 :. .....
......
:binhsua16: chứ time out rồi change thì có tác dụng gì

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

có khi mấy con proxy đó đi e rầu, coi con nào check thấy còn working được thì mới coppy add vào soft

---------- Post added at 03:12 AM ---------- Previous post was at 02:21 AM ----------

Lần sau nên viết có dấu nhé bợn, bợn viết comment thế khó đọc quá (phạm rule thì chết với Bao đại nhân). Khuyên bạn đừng nên chơi thằng này nữa, nó ăn gian khủng khiếp. :binhsua17:
đang làm việc time out change proxy mà ko log lại id thì khác gì ngắt kêt nối id đây làm sao mà no load đc mà chả tam giác

hix XD ơi. 2 hôm nay không có key gõ rồi.đói rồi. ông nó onl thì nán vài phút gởi dùm tui key di :(. yh: fallingrain.1990

Mất điện, tỉnh dậy giờ này có điện tranh thủ online luôn. UPdate soft pix: thêm proxy và đổi hotkey play/pause thành ctrl+I
Link: mediafire.com/xuanduc987

Giờ mình đang trả lời tin off nhé @@

ha...ha.... thế là Ctrl + I đã thành hiện thực, thanhk chú nhìu, chúc chú sk!

Còn bạn nào có số ví Z là Z2833016... description không ghi nick yahoo, với lại trong conversation hình như không thấy @@, nếu chưa nhận được key thì pm lại mình nhé

Mất điện, tỉnh dậy giờ này có điện tranh thủ online luôn. UPdate soft pix: thêm proxy và đổi hotkey play/pause thành ctrl+I
Link: mediafire.com/xuanduc987

Giờ mình đang trả lời tin off nhé @@
bản mới này dùng kiểu gì thế bác.

---------- Post added at 02:10 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

cho cái hướng dẫn đi bác

up...........................................................................

Còn bạn nào có số ví Z là Z2833016... description không ghi nick yahoo, với lại trong conversation hình như không thấy @@, nếu chưa nhận được key thì pm lại mình nhé

bác ơi lên yahoo mình có nhắn tin cho bác trên đó rồi mà chưa nhận được hồi âm :binhsua09:

các bác chỉ em cách tắt âm thanh khi cap với ạ, muốn xem phim cùng lúc Gõ với WinXP đó mà
dùng win7 thì tắt sound ngon, còn XP thì ko biết tắt.

chả bít dùng soft mới này đc thêm cái gì nữa.........haizzz

có ai dùng được change proxy chưa up hướng dẫn cho mọi người với. mình change xong thi waiting=====>>>> một loạt tam giác quỷ hiện ra====> tim gần rớt ra ngoài :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,787
Latest member
khangng1206

Most viewed of week

Most discussed of week