Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.934
Chat with me via Skype
có cách nào gia hạn thêm soft xd mà ko cần pm bác ấy ko nhỉ , ngày mai soft hết hạn , mình muốn mua hôm nay mà ko cần chờ bác ấy , ai giúp với nhé , thank :)

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
có cách nào gia hạn thêm soft xd mà ko cần pm bác ấy ko nhỉ , ngày mai soft hết hạn , mình muốn mua hôm nay mà ko cần chờ bác ấy , ai giúp với nhé , thank :)
Đi xin key ai còn hạn đó

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
cái đó pó tay à chú.........chẳng ai giúp được đâu...................

trieudangvn

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
có bản update mới chưa vậy mọi người,bữa giờ hok làm hok biết tình hình gì hết.

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
ai hướng dẫn júp em cách lấy proxy j` j` đó để change với, em còn là new mem nên mấy cái vấn đề này em ko bít. Giờ gr em toàn id >3k nên sáng nó chả thèm load T_T

Ai biết số dt bác đức cho mình xin với

EM XIN MOD CHO EM ĐỂ TOPIC NÀY 1 NGÀY VỚI :binhsua10:

NÓI THẬT LÀ GẦN 1 TUẦN RỒI KO THẤY BÁC ĐỨC ONL BÁN SOFT, SOFT MÌNH ĐÃ HẾT HẠN 4 NGÀY RỒI. ĐÃ GỬI TIỀN VÀ KEY MÀ KO THẤY BÁC ĐỨC ONL :binhsua04:
TÌNH TRẠNG SOFT HẾT HẠN KO CHỈ RIÊNG MÌNH EM. VÀO TOPIC BÁN SOFT CỦA BÁC THÌ THẤY ANH EM CŨNG KÊU KA SOFT HẾT HẸN NHIU WA. :binhsua17:

MÌNH LẬP TOPIC NÀY ĐỂ NẾU AI BIẾT SỐ BÁC ĐỨC THÌ SHARE CHO EM HOẶC DT KIU BÁC CÓ BẬN CỮ NÀO THÌ RÁNG ONL 15' THÔI GỬI KEY CHO ANH EM. :binhsua09:
NÓI THẬT KO CÓ SOFT GÕ CHẲNG KHÁC NÀO 1 NGÀY MẤT 5-6$

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000
uppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Nói thật là gần 1 tuần rồi ko thấy bác đức onl bán soft, soft mình đã hết hạn 4 ngày rồi. đã gửi tiền và key mà ko thấy bác đức onl
tình trạng soft hết hạn ko chỉ riêng mình em. Vào topic bán soft của bác thì thấy anh em cũng kêu ka soft hết hẹn nhiu wa.

Mình lập topic này để nếu ai biết số bác đức thì share cho em hoặc dt kiu bác có bận cữ nào thì ráng onl 15' thôi gửi key cho anh em.

có ai xài soft change proxy thì cho em hỏi, sao mỗi lần click vào change thì nó hiện ra bản báo lỗi vậy? Proxy mình đã add vào soft nó ko lưu lại sao ạ? Vậy mỗi lần làm là phải search proxy add vào rồi mới change đc ạ >"<

Last edited by a moderator:

yuki9589

Verified
Reactions
279
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
uppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Nói thật là gần 1 tuần rồi ko thấy bác đức onl bán soft, soft mình đã hết hạn 4 ngày rồi. đã gửi tiền và key mà ko thấy bác đức onl
tình trạng soft hết hạn ko chỉ riêng mình em. Vào topic bán soft của bác thì thấy anh em cũng kêu ka soft hết hẹn nhiu wa.

Mình lập topic này để nếu ai biết số bác đức thì share cho em hoặc dt kiu bác có bận cữ nào thì ráng onl 15' thôi gửi key cho anh em.
bạn thử gọi vào số này xem sao. hồi trước có người share nhưng chưa bị quá hạn bao giờ nên chưa gọi. 01659614431

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week