Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
có cách nào gia hạn thêm soft xd mà ko cần pm bác ấy ko nhỉ , ngày mai soft hết hạn , mình muốn mua hôm nay mà ko cần chờ bác ấy , ai giúp với nhé , thank :)

có cách nào gia hạn thêm soft xd mà ko cần pm bác ấy ko nhỉ , ngày mai soft hết hạn , mình muốn mua hôm nay mà ko cần chờ bác ấy , ai giúp với nhé , thank :)
Đi xin key ai còn hạn đó

cái đó pó tay à chú.........chẳng ai giúp được đâu...................

ai cũng làm như bạn chắc người ta đói quá.

có bản update mới chưa vậy mọi người,bữa giờ hok làm hok biết tình hình gì hết.

có bản update mới chưa vậy mọi người,bữa giờ hok làm hok biết tình hình gì hết.
lên #1 tải về cũng vậy mà thêm cái proxy kiếm sock mà chance mỗi khi timeout

ơ ơ tải về rồi nó lại ra cái serial mới toanh,add key cũ hem đc zay nè,giờ p làm sao đây mọi người.

ơ ơ tải về rồi nó lại ra cái serial mới toanh,add key cũ hem đc zay nè,giờ p làm sao đây mọi người.
tải đúng bản của key đó nha ......

ai hướng dẫn júp em cách lấy proxy j` j` đó để change với, em còn là new mem nên mấy cái vấn đề này em ko bít. Giờ gr em toàn id >3k nên sáng nó chả thèm load T_T

Ai biết số dt bác đức cho mình xin với

EM XIN MOD CHO EM ĐỂ TOPIC NÀY 1 NGÀY VỚI :binhsua10:

NÓI THẬT LÀ GẦN 1 TUẦN RỒI KO THẤY BÁC ĐỨC ONL BÁN SOFT, SOFT MÌNH ĐÃ HẾT HẠN 4 NGÀY RỒI. ĐÃ GỬI TIỀN VÀ KEY MÀ KO THẤY BÁC ĐỨC ONL :binhsua04:
TÌNH TRẠNG SOFT HẾT HẠN KO CHỈ RIÊNG MÌNH EM. VÀO TOPIC BÁN SOFT CỦA BÁC THÌ THẤY ANH EM CŨNG KÊU KA SOFT HẾT HẸN NHIU WA. :binhsua17:

MÌNH LẬP TOPIC NÀY ĐỂ NẾU AI BIẾT SỐ BÁC ĐỨC THÌ SHARE CHO EM HOẶC DT KIU BÁC CÓ BẬN CỮ NÀO THÌ RÁNG ONL 15' THÔI GỬI KEY CHO ANH EM. :binhsua09:
NÓI THẬT KO CÓ SOFT GÕ CHẲNG KHÁC NÀO 1 NGÀY MẤT 5-6$

Up giúp bạn căng nhỉ ,ko có thì ngày mất 100k rồi ,bạn qua công an tìm người nhà đi may họ tìm được đấy :))

Chắc cu Đuc' đang đi du lịch đâu đó rồi.:))

sao tưởng send qua yahoo thì bác ấy send key lại chứ ko lên forum mà

uppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Nói thật là gần 1 tuần rồi ko thấy bác đức onl bán soft, soft mình đã hết hạn 4 ngày rồi. đã gửi tiền và key mà ko thấy bác đức onl
tình trạng soft hết hạn ko chỉ riêng mình em. Vào topic bán soft của bác thì thấy anh em cũng kêu ka soft hết hẹn nhiu wa.

Mình lập topic này để nếu ai biết số bác đức thì share cho em hoặc dt kiu bác có bận cữ nào thì ráng onl 15' thôi gửi key cho anh em.

có ai xài soft change proxy thì cho em hỏi, sao mỗi lần click vào change thì nó hiện ra bản báo lỗi vậy? Proxy mình đã add vào soft nó ko lưu lại sao ạ? Vậy mỗi lần làm là phải search proxy add vào rồi mới change đc ạ >"<

Last edited by a moderator:
uppppppppppppppppppppppppppppp

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Nói thật là gần 1 tuần rồi ko thấy bác đức onl bán soft, soft mình đã hết hạn 4 ngày rồi. đã gửi tiền và key mà ko thấy bác đức onl
tình trạng soft hết hạn ko chỉ riêng mình em. Vào topic bán soft của bác thì thấy anh em cũng kêu ka soft hết hẹn nhiu wa.

Mình lập topic này để nếu ai biết số bác đức thì share cho em hoặc dt kiu bác có bận cữ nào thì ráng onl 15' thôi gửi key cho anh em.
bạn thử gọi vào số này xem sao. hồi trước có người share nhưng chưa bị quá hạn bao giờ nên chưa gọi. 01659614431

mấy bạn mua lun 6 tháng hay 1 năm lun đi,chứ cứ mua theo 1 tháng,mệt ồm ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back