CaptchaCoin - Trang gõ captcha mới thanh toán bằng bitcoin

Status
Not open for further replies.
thằng nào mà không ăn gian bác, quan trọng là ít hay nhiều! mà nó mới ra cũng gõ chơi thôi chứ đc mấy đồng đâu.

thằng captchacoin này là admin của cash2cash đóa mấy thím .:m187:

thằng nào mà không ăn gian bác, quan trọng là ít hay nhiều! mà nó mới ra cũng gõ chơi thôi chứ đc mấy đồng đâu.
thằng này rate gian nhiều, code tính sai cũng dữ:)) cạp cạp kiếm ra vài đồng đổi lại bị chãy cả nước mắt hà

thoai cứ để hóng tình hình xem thế nào đã load chậm gõ cũng nản thằng này ăn gian thì khủng luôn gõ trung bình gõ 5code tính có 3 code

capt thằng này trả qua BTC hiện giờ thì lỗ té khói, nếu capt lấy BTC đầu cơ cho lên rate vài trăm $/1BTC rùi sell thì ngon:D hoặc để ngắm cho đẹp thì ok=))=)). mà nếu capt như ri thì thôi capt cho Kolotibablo rùi cash out ra BTC bên nó vẫn lời chán. thanks thớt đã share nháá:m176:

capt thằng này trả qua BTC hiện giờ thì lỗ té khói, nếu capt lấy BTC đầu cơ cho lên rate vài trăm $/1BTC rùi sell thì ngon:D hoặc để ngắm cho đẹp thì ok=))=)). mà nếu capt như ri thì thôi capt cho Kolotibablo rùi cash out ra BTC bên nó vẫn lời chán. thanks thớt đã share nháá:m176:

kolo pay qua bitcoin nó theo tỉ giá USD tại thời điểm pay hả bạn hiền :binhsua58:

Thằng này rảnh nghịch tý cho vui chứ làm ăn gì với nó dc :m108

5 μBTC / captcha
Payments made every 6 hours
No signup required
No daily limits
Only need to solve 11 captchas to be paid

thì ra là đây....................

kolo pay qua bitcoin nó theo tỉ giá USD tại thời điểm pay hả bạn hiền :binhsua58:
ừ, mình rút có 1 lần duy Í hôm nó mới thêm vào BTC (tại thấy lạ lạ nên rút cho bít=)))lúc đó BTC còn hơn 12x.xxUSD/1BTC ấy, h vẫn để trong coinbase lỗ tè le, chứ mình toàn Cash out qua WMZ khi đủ min pay. lâu lâu vô làm kiếm ly cf :))

cũng hay ấy nhỉ? mà biết chừng nào mình mới đánh đc???

Tính ra dự án này rate cao đó !!:binhsua166:

rate này qui ra đô là 2.25/1000 capt, cao vãi... :-w
Ặc, sao mình tính ra có sấp sỉ 0.45$ zậy @@

- - - Updated - - -

1 Bit = 100$ (giả sử)
1 captcha = 5x10^-6 => 1000 captcha = 5x10^-3 = 0.005 bitcoin => 0.5$
bản tính đại khái thui đã thấy ko chơi dc rùi

Last edited by a moderator:
chắc thằng này như captcha2cash, gõ 10 code nó cập nhật balance 5 code ;))

Cái địa chỉ bitcoin ở cái coinbase giờ nó nằm ở phần nào ý nhỉ, tìm mãi ko ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom