Cảnh báo tình trạng lập account LR tràn lan vô nghĩa của dân MMO VN

Status
Not open for further replies.

thang2111

Junior
Reactions
140
MR
0.001
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

tài nguyên LR nó cũng có hạn , may mắn là chính các bạn nên hạn chế ref những Acc LR vô nghĩa làm gì cả , hãy bằng lòng với LR của bạn đi , tớ chỉ dùng có 2 số LR thôi , đẹp mà ko tiền thì cũng vứt , mà ko đẹp lắm mà có nhiều tiền :D đấy mới là cái ngon đấy

Upvote 0
VN chúng ta giống Tàu Khựa ở chỗ thích chơi số đẹp mà thật sự thì ý nghĩa về mấy con số này đều bắt nguồn từ bọn tàu Khựa.......... Một mặt thì đả đảo hàng tàu mặt khác lại bắt chước nó =)).........

Upvote 0
Dân VN mình tại sao đi đâu cũng để thế giới người ta cười vào mặt?
Tại sao các dịch vụ của thế giới rất nhanh chóng đưa VN vào blacklist country?
Tại sao dân MMO VN quá khó sống so với các bạn thế giới?

Mọi người có biết câu trả lời ko?

Đề nghị mỗi chúng ta trong cái diễn đàn này, hãy giữ lại 1 chút gì đấy cho dân MMO VN nói riêng, và cho thể diện người VN nói chung.
Đề nghị các bạn dừng ngay cái trò lập Acc LR số đẹp 1 cách vô nghĩa!
Như thế nào là đẹp? Các bạn có nghĩ đến 1 ngày nào đó, LR cho dân VN vào danh sách blacklist, ko cho đăng ký nữa ko?
Khi đó thì những member đi sau, những anh chị em, con cháu chúng ta sau này có được quyền sử dụng dịch vụ của LR nữa ko?

1 lần nữa, thay mặt cho dân MMO VN, mình đề nghị các bạn dừng ngay cái trò vô nghĩa này lại.
Thanks

nếu ko thì sao
, bộ là ông nội hay sao mà kêu dừng

Upvote 0
lr đẹp khi giao dịch tụi nó cũng copy $ paster ... lr tụi nó còn hok nhớ, nhớ lr của mình làm gì nhỉ :binhsua04:

Upvote 0
nếu ko thì sao
, bộ là ông nội hay sao mà kêu dừng
Vấn đề ko nằm ở chỗ ông nội hay cụ nội. Và vấn đề cũng ko nằm ở chỗ ko hay có.
Mình đưa ra lời kêu gọi dành cho những người biết suy nghĩ.
Nếu bạn, với cái tầm nhìn hạn hẹp của bạn, chỉ biết nghĩ cho riêng bạn mà ko quan tâm đến người khác thì tùy bạn. Ko có ai bắt ép bạn cả. Thân!

Upvote 0
Quá đúng ! Bọn share tool nghĩ rằng share xong thì bọn nó tự reg tự sài :)) .
- Bây h share xong , nó reg tràn lan , rộng rãi , mong kiếm được cái LR đẹp đi bán , LR thì xấu lạy vẫn cứ lập topic spam ???
- 4rum gần đây hình như chỉ có mình và bác bientrieu vẫn bán LR , mấy bác newbie thèm quá :)) , đi xin xỏ tool , Takhanhlinh và Phongdatgl còn share nữa ?
- Cái này cũng giống như PTU ấy , 1 hồi cũng phải tẩy chay newbie thôi :| ....
- Cảm ơn mấy bạn có lòng tốt share tool FREE cho mấy bạn newbie có lòng tham 0 đáy =]~ -

images
<= Lòg tham của newbie khi xin tol reg LR

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member