Cảnh Báo scammer cho BOX Captcha !!!

Nói thật, hôm trước mình bị scam bởi 'anhchangdeptrai' và đã report, còn 'deptraistyle_1102' thì vẫn giao dịch bình thường wa vài vụ, mới đây còn cho mình mượn đỡ 4 wmz..

Hiện tại đã send trước cho cậu ấy 9.6$ chiều hôm wa để trả nợ, còn lại mua 8 IDs, nhưng cậu ấy bảo 7h30 sáng nay mới giao hàng đc.

Hy vọng tất cả đều tốt đẹp, dù sao sao 'deptraistyle_1102' vẫn là bạn mình, nếu cho mình ăn cam nữa thì đúng sẽ buồn lắm..

Chờ cậu!

Nói thật, hôm trước mình bị scam bởi 'anhchangdeptrai' và đã report, còn 'deptraistyle_1102' thì vẫn giao dịch bình thường wa vài vụ, mới đây còn cho mình mượn đỡ 4 wmz..

Hiện tại đã send trước cho cậu ấy 9.6$ chiều hôm wa để trả nợ, còn lại mua 8 IDs, nhưng cậu ấy bảo 7h30 sáng nay mới giao hàng đc.

Hy vọng tất cả đều tốt đẹp, dù sao sao 'deptraistyle_1102' vẫn là bạn mình, nếu cho mình ăn cam nữa thì đúng sẽ buồn lắm..

Chờ cậu!

Chuẩn bị tinh thần đi bác :D

...Dạo này scam hơi bị nhiều,các scam khi bị ban nick thì tất nhiên sẽ ko bỏ forum mà đi ( vì theo tâm lí chung và thói quen thì vẫn sẽ vào forum xem tình hình captcha thế nào ) , vào thì fải tạo nick mới xem đc , bởi vậy chúng đang từ từ trà trộn vào và tạo 1 ít niềm tin để dễ scam ^^! ... Tình hình giờ rất căng thẳng , fải sống chung với lũ thôi , bà con cảnh giác tối đa nhé :D

Tôi cũng ko hiểu được và cũng chẳng bao giờ muốn hiểu các bạn Scam! Bán rẻ mình với vài $ để rồi có thể âm thầm lập nick khác và đọc những dòng cm về mình nhỉ :( (việc này chắc chắn là có). Họ cũng là những người lương thiện đấy chứ nhưng hoàn cảnh nó đưa đây thôi :"> (biện minh vãi lái :-" ) . Nhưng sao mấy ngày gần đây thấy nhiều RP SCAMER quá :(( . Buồn :!!!
@SCAMER: có lừa đảo thì nên làm 1 quả lớn hãy làm, còn ko vài đồng $ thì nên thôi các bạn ạ :">

Sáng nay vừa pm deptraistyle_1102 mua thêm 2id vì co gd mấy lần rồi nên sent ngay 4.5$ ! Pm yh thì .. đừng vì mấy $ mà mất uy tín nhé !
Chờ bạn

chờ đi nhá ! 20 năm nữa nhá =))

thôi đừng hy vọng làm gì nữa, càng hy vọng thì càng thất vọng thôi..mình đã bảo dừng các giao dịch với deptraistyle_2001 rồi mà! theo như mình phán đoán thì deptraistyle và anhchangdeptrai thực ra là một..vì cách thức và chiêu bài rất giống nhau. làm Captcha đâu có sướng xung gì, cũng phải vất vã gõ từng từ kiếm sống..0.1wmz,0.01LR... đểu là mồ hôi nước mắt mà ra thử hỏi ai không quí???

forum catcha của chúng ta cũng đã từng nỗi danh được những nhóm lớn mời chào, tuyển người (PRO Capt của MMO4VN..) đua TOP..nhưng cũng chính PRO ấy lại là người bán CAM cho đồng đội mình (mình chỉ nói đến số ít thôi nhé). Nỡ rộ là từ vụ mod HP, rồi đễn pix_manager2011..

Lần lượt nhìn những người bạn, những anh chị của mình trở thành những người như vậy, thật đau lòng. mong cho mọi người, những người lương thiện, cũng như những người bán cam cho bạn mình hãy dừng lại và suy ngẫm..Đừng vì bất cứ lý do gì hạ thấp bản thân, hãy sống cho đáng sống..cho cuộc sống thêm tươi đẹp!

Chúc mọi người yên vui!

Last edited by a moderator:
Sống thì ko nên bán cam
sao bữa nay nhiều anh em chuyển nghề thế nhỉ :|

coi chừng gặp quả báo nhé hỡi ai bán scam (theo đạo phật thì là nhân quả í):boom

Chơi với lửa thì ko sớm thì muộn chính mình bị bỏng thôi :) Các bạn cứ xem ở đời này có thằng nào lừa đảo mà đời nó khá đc đâu :) Thêm 1 triết lý phật pháp dành cho các bác nông dân chuyên Cam, Quýt,Mít,Dừa ,Dưa hấu né :

"Quay Đầu Là Bờ ,Bước Tiếp Sẽ Là Biển Đấy "
:binhsua26:

ạc!!! may quá thế mà vừa mình định mua WMZ của cu cậu chứ! cứ kêu nó là SR nember nên không scam. may mình cảnh giác cao:binhsua90:

đời sống là 1 chuỗi lừa nhau để mưu sinh mà các bạn :) cho nên chuyện scam thì tất yếu của cuộc sống rồi,quan trọng là mình phòng chống ra sao thôi,như bạn group.lana vừa phòng chống kìa :)

ạc!!! may quá thế mà vừa mình định mua WMZ của cu cậu chứ! cứ kêu nó là SR nember nên không scam. may mình cảnh giác cao:binhsua90:
cái từ SR nember của cậu sai bét mà cái đó hông là cái gì đâu nhá master nó còn cam mà hihi

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week