Cảnh Báo scammer cho BOX Captcha !!!

tại sao ko post lên topic repost scam ! post ỡ đây ko cai đễ ý cã !
giờ mới bít có cái topic này :binhsua94:
To thế mà ko thấy à !
Cái topic này chỉ là dành riêng cho anh em captcha cảnh bảo nhau thui, còn có scam thiệt thì qua bên kia report !

Uppppp cho đồng báo tránh mấy thằng scam .. :))

Quote bài viết của boy sang đang cho tiện theo dõi !
Hiện nay tình trạng scam của các seller ID pri 0 ngày càng tăng nên mình lập topic muốn nhắc cho mọi người những điều sau:
+Đừng giao dịch với người lạ,ví dụ: tự add nick của mình rồi hỏi mua ID pri 0 không?trừ khi bạn lập topic để rao mua ID pri 0
+Đừng mua với nick mới lập,nick tham gia chưa lâu.....
+Nên hỏi bạn bè về đối tượng giao dịch
+Nên mua ID của người quen,uy tín :)

Mọi người vào đọc topic này nữa nhé:
http://mmo4vn.com/showthread.php?27700-Banned-crazy-A-K-A-cyclo-missu-A-K-A-miao-scammer&p=405627

Đừng để bị ăn cam nhá mọi người :m027:

scam là 1 nghệ thuật
người scam là 1 nghệ sĩ
hãy suy nghĩ trước khi scam . liệu bạn có scam được hết tất cả mọi người hay chỉ scam đựoc 1 người rồi bị rêu rao bôi xấu thì bạn còn làm ăn được với ai . hay tham gia sân chơi 1 diễn đàn nào đó như mmo phải reg một ních lạ kẻo bị phát hiện thì ăn gạch mặt dù gạch ảo ném ko tới đầu nhưng nó ném tới con mắt từ còn mắt bay tớ não nhứt não lắm đấy

mọi người đừng buy của các seller có số bài viết ít và tham gia forum chưa lâu nhá,thằng miao nó vẫn còn ở forum đó

pay tuần rồi tổng cộng 128$ cho cậu anhyeumattroia( mẫn văn quỳnh).hẹn cn trã tiền,mà cho tới bjờ điện thoại không bắt máy.lo lắng quá,anh em chú ý

pay tuần rồi tổng cộng 128$ cho cậu anhyeumattroia( mẫn văn quỳnh).hẹn cn trã tiền,mà cho tới bjờ điện thoại không bắt máy.lo lắng quá,anh em chú ý
128$ thật ko đấy ... hay lại chém :D

128$ thật ko đấy ... hay lại chém :D
Thật cậu,pay cho chú ấy kết quả làm việc của group.làm ăn lâu ngày rồi.nhưng cuối cùng điện thoại không bắt máy,thế là xong.mình không muốn report scam.vì nghỉ làm vậy cũng chẵn được gì.với lại .nó scam xong là biến luôn,đâu lấy gì được bằng chứng ngoài cái đống tiền mình pay vào Z nó.các bạn cẩn thận. 1 cú thật đáng dau lòng.nhớ
anhyeumattroia.:binhsua39:.hận nó tới nổi,nhớ tên nó.nhớ trường nó học luôn,mẫn văn Quỳnh,60cd04 DH CN GTVT HN.đừng có khờ như mìh mà đâm đầu vô nó nha

biết vậy sao ko giải quyết đi ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week