Cảnh Báo scammer cho BOX Captcha !!!

cứ tự mình làm, rồi kiếm trang uy tín exchange thì có gì mà sợ cam

Vậy bây giờ các bác khuên nên exchange đồng chí nào an toàn ạ....:binhsua27:.....mình thấy có mấy trang exchange tự động mà ko biết có an toàn ko...new bie :binhsua115:

m đổi của baotrung.vn giá cao hơn mấy trang exchange tự động, lại uy tín

scame là cái gì ? @@
nói chung cũng hiểu ý chủ topic rồi, mà sai 9 tả rồi nhá, sửa + remove qa topic cảnh báo scam đi

may quá . hum trước định mua id của ông này. may mà chưa phải uống nước cam. :binhsua16:

Pri 1 > 20k code giá 1.5$. PM yahoo: mmo_vn89
Đúng là loại rẻ rách cặn bã, có $3.3 mà cũng scam đc với nhau. Box captcha thật buồn, hãy sang box ptu để mở rộng kiến thức nha.

Đúng là con *** ! mọi người tránh xa con *** này nha.
Chung số phận với bạn Luugiagames :

Mạ có 3$ mà cũng lừa đảo, đề nghị anh em tránh xa thằng này.. !!!!!
Update cho mấy bạn biết để cảnh giác!

đã nói bao lần rồi
Cách giao dịch mà ko sợ scam
1. Bắt người bán send ảnh ID muốn bán (tránh bị ban hoặc ko đúng pri mong muốn)
2. Bắt người bán send ID trước (rồi mình đăng nhập vào)
3. Người mua send tiền
4. Người bán send pass mail( thằng nào ko send pass mail thì ID đang đăng nhập đó cho ban lun)
==> nó cam 1 người là cùng rồi ID mất thì cũng như không. Nên mấy thằng scam hết đường
...nghiêm cấm gd với đứa nào đòi send tiền trước. Cách giao dịch của em là tốt nhất
Cả người bán và người mua đều cầm đằng chuôi đek sợ scam
Chả thằng điên nào tự nhiên đăng nhập ID rồi tự nhiên ban ID của người bán cả
Chả thằng điên nào biết nếu scam bị ban ID đó mà vấn scam cả
OK TẤT CẢ THỐNG NHẤT CHỈ GD THEO PHƯƠNG THỨC ĐÓ NHÉ :binhsua119:

trc mình mua cũng bị bắt send tiền trc, cũng còn may hok bị scam :binhsua160:

...nghiêm cấm gd với đứa nào đòi send tiền trước. Cách giao dịch của em là tốt nhất

bạn này nói quơ đũa cả nắm, mình bán acc toàn send tiền trước thôi, có scam ai đồng nào chưa

bạn này nói quơ đũa cả nắm, mình bán acc toàn send tiền trước thôi, có scam ai đồng nào chưa

1. Liệu có mấy người như bác trong khi bán cam dao này chiếm 90% trong topic mua bán :))
2. chưa scam nhưng ai biết đc là có scam sau này hay ko ( mình nói các bạn bán ID uy tin đến hiện nay)
3. Nếu làm theo cách của mình thì liệu có ai bị thiệt ko??? nói chung cứ lên pm nói rõ rồi hãy gd

Mình khai trương dịch vụ chém thuê bọn SCAM nhé ;). Ai có nhu cầu PM =)). Chỉ cần trên địa bàn Hà Nội sẵn sàng làm hợp đồng ;).

P/S : Ai thuê chém thằng ADMIN Hội Cạo Trọc mình giảm giá 70% ;)

bao tiền bạn ơi ??? chém thật nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom