Cảnh Báo scammer cho BOX Captcha !!!

Nãy e mua 2 ids pri 0 1.4$ mà gấp nên cũng send nhanh để nhận ids,
bác ấy cứ bảo đợi xíu rồi mãi pm k thấy đâu....e bận việc nên out
mất hết tn rồi hjx, không scam thì sao ko reply cho e mà lặng mất tâm vậy?

Ko biết mọi ng thế nào.t có mua của ôg pixmanager 4 IDs 500c =3.6$ .mà ôg mới đưa 3 cái ~ 280c. t cần 1 lời giải thích

Anh Pix Manage mình mua 10 acc pri 0 giao tiền rồi mà hẹn 3 4 ngày mà chưa coá :| Mong là ko phải rp scam >"<

bác Pix_manager làm ăn rất uy tín, nhưng hơi chậm trể..bác rút kinh nghiệm nên trả lời hay nt để lại khi giao dịch chưa hoàn thành nhé..còn 1ID pri0 nữa là hoàn tất jao dịch 5ID pri0 của tớ! mọi người yên tâm jao dịch với bác ấy nhé
Chúc bác làm ăn phát đạt

chua gì lên đây RP a
hiện giờ pix reg chưa
a còn khoảng 10id đang tính bán để muaid mới test
a sẽ pay lại tiền e
mua của a bao nhiêu lần rồi mà giờ còn nghi ngờ
zzzzz

làm ăn chán thế. có hàng sẵn thì giao dịch còn không thì thôi.
tiền trao cháo múc, người mua lúc nào chẳng muốn nhận được hàng sau khi pay tiền luôn.

chị Phương có bạn rồi haha....

bác Pix_manager làm ăn rất uy tín, nhưng hơi chậm trể..bác rút kinh nghiệm nên trả lời hay nt để lại khi giao dịch chưa hoàn thành nhé..còn 1ID pri0 nữa là hoàn tất jao dịch 5ID pri0 của tớ! mọi người yên tâm jao dịch với bác ấy nhé
Chúc bác làm ăn phát đạt
Khi nào trả hết mới loại khỏi danh sách đC.... không chỉ 1 mình bạn mà

Có chế độ trả tiền trước nhận hàng sau à, bất công vậy...mình không biết
bác ấy nhận dc $ rồi k nói năng câu gì vs mình hết!

Híc ! Sợ mấy bạn thật @@ ID Pri 0 thì mất 1 , 2 tiếng là cùng sao mà phải tranh nhau mua . Thà sáng dậy sớm sớm chút ngồi gõ có phải hơn không @@. Mà PRI 0 có gì là to , giữ PRI 0 về lâu về dài mới là điều quan trọng @@. Làm gì phải khổ công mua rồi phải chờ đợi ===> Chờ đợi rồi mất hút :(

Híc ! Sợ mấy bạn thật @@ ID Pri 0 thì mất 1 , 2 tiếng là cùng sao mà phải tranh nhau mua . Thà sáng dậy sớm sớm chút ngồi gõ có phải hơn không @@. Mà PRI 0 có gì là to , giữ PRI 0 về lâu về dài mới là điều quan trọng @@. Làm gì phải khổ công mua rồi phải chờ đợi ===> Chờ đợi rồi mất hút :(
Bác có biết là ko tạo đc acc nữa ko :|

Bác có biết là ko tạo đc acc nữa ko :|

Mình tưởng nó bảo 2 tuần nữa mở lại cơ mà :(. Tình hình này có khi về với em Kolotibablo thời cởi chuồng bắn cung thôi :((

Box capcha có một pro xuất hiện rôi đố anh em là ai nào

Ai vậy bạn :) Để mình học hỏi với :D

Last edited by a moderator:
Box capcha có một pro xuất hiện rôi đố anh em là ai nào

Hô hô tất nhiên đó chánh nà bác Cường Ken Sồ lổi tiếng nức danh thiên hạ ai ai cũng biết! :m146:

Tiện thể khai trương cái thớt "Cảnh Báo Scammer" mới toanh của bác mirinda cho em mạn phép dẫn cái link sang thớt RP scammer của em mới hì hục làm cả buổi chiều hôm nay để cho anh em huynh đệ MMO4VN vô ném ít gạch rèn luyện sức khoẻ! :m121:

Link đây thưa chư vị: :m048:
http://mmo4vn.com/showthread.php?22822-Moi-nguoi-tranh-xa-thang-DOG-nay-nha-&p=294865#post294865

Hô hô tất nhiên đó chánh nà bác Cường Ken Sồ lổi tiếng nức danh thiên hạ ai ai cũng biết! :m146:

Tiện thể khai trương cái thớt "Cảnh Báo Scammer" mới toanh của bác mirinda cho em mạn phép dẫn cái link sang thớt RP scammer của em mới hì hục làm cả buổi chiều hôm nay để cho anh em huynh đệ MMO4VN vô ném ít gạch rèn luyện sức khoẻ! :m121:

Link đây thưa chư vị: :m048:
http://mmo4vn.com/showthread.php?22822-Moi-nguoi-tranh-xa-thang-DOG-nay-nha-&p=294865#post294865

Ôi mẹ ơi @@ PRO mặt dày :|

Bão sắp đổ bộ vào đất liền, có phải ccc nó định làm 1 cú ko nhỉ?

Anh Pix có vào đây mong anh trong 3 ngày giao em trước vài acc pri 0 hoặc là gửi lại tiền nha. Chứ em chờ lâu quá rồi. Trả lời dứt khoát cho em biết vì anh ko có online. Nếu chậm trễ em buộc phải rp scam cho cơ quan chức năng vào cuộc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,762
172,830
Latest member
Huuloc14112000

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week