Warning Cảnh báo scam: Dạy Off Net iOS Uniboys

Kinh nghiệm nhé, mấy thằng dạy offer dù không biết gà hay pro gì nhưn hãy cạch mặt, những thằng làm admin offer hoặc biết làm thì nó éo có rãnh mà đi dạy các bạn đâu, thấy mấy topic kêu dạy offer là muốn vào chửi rồi, cơ mà sợ ăn gạch đá rồi lại bảo GATO này nọ. Đó là do các bạn không biết tự tìm hiểu thôi

Kinh nghiệm nhé, mấy thằng dạy offer dù không biết gà hay pro gì nhưn hãy cạch mặt, những thằng làm admin offer hoặc biết làm thì nó éo có rãnh mà đi dạy các bạn đâu, thấy mấy topic kêu dạy offer là muốn vào chửi rồi, cơ mà sợ ăn gạch đá rồi lại bảo GATO này nọ. Đó là do các bạn không biết tự tìm hiểu thôi
kinh nghiệm là lúc nào cũng thấy ông này :O từ FB tới 4me cứ như là bot v túc trực 24/7 @@

Mình đây cũng học chiến off của anh Văn đây. Cảm thấy vứt ra 1tr không thấy tiếc và tháng nào cũng có tiền từ việc chơi off ios đều đều. Ý kiến cá nhân

Mình đây cũng học chiến off của anh Văn đây. Cảm thấy vứt ra 1tr không thấy tiếc và tháng nào cũng có tiền từ việc chơi off ios đều đều. Ý kiến cá nhân
thế bác cho e theo với. E pm fb bác thấy hai chữ đã xem. e buồn quá bác ak

đồng ý với bạn này.

bác cho e theo với đc ko :( đói quá hic

Bao scam nhé :). Làm được vài ngày thì kêu net có chuyện cổm 1tr ngon lành :). Ai cần tìm chứng cứ thì pm cho log chat :)

ngày xưa mình cũng gặp 1 kiểu như thế này, ông tuấn anh bạn của duy 10 lập topic dạy làm off, chuyển tiền xong đưa cho mình đống tài liệu đọc, đọc xong thì thấy toàn những thứ ai cũng biết, đành ngậm miệng chịu ngu :D:D:D

cái nè thì tùy :D
ko hẳn ai cũng như ai :D

Thứ 3 : Đối tượng report SCam mình vừa pm năn nỉ này nọ ỷ ôi là đang vả hay bị scam gì đấy , kêu mình refund 50% tiền học phí , đơn giản mình cũng tính refund lại nhưng hiện tại ko còn tiền trong bank và hẹn qua tháng sau
ko có tiền trong bank thì có thể ra trực tiếp ngoài bank để gữi mà :D

ngày xưa mình cũng gặp 1 kiểu như thế này, ông tuấn anh bạn của duy 10 lập topic dạy làm off, chuyển tiền xong đưa cho mình đống tài liệu đọc, đọc xong thì thấy toàn những thứ ai cũng biết, đành ngậm miệng chịu ngu :D:D:D
oh, lúc đó mình cũng mới vào nghề á, mua code rùi mua acc NET của bác ý bị scam do thằng bán là thằng khác và bác ý là trung gian bán, hết 45$ mình xin cho mình học ké khóa có 200k mà bác ý tiếc lên tiếc xuống, xong rùi cũng cho mình vào học, mà học có khỉ gì đâu, quăng cho 1 nùi tut (trên YTB đầy ra) và rùi cũng chả biết làm :D Mãi đến sau nè đăng topic tìm sư phụ thì mới có duyên gặp đc 1 pro truyền đạt cho mọi thứ..... Thành ra cái cmmt của bác @gmailservice mình thấy nó ko chính xác là z :D

Chưa biết thực hư, đợi full log chat cả hai bên thôi. Có điều cầm USD của người ta chuyển ra tiền Việt rate 21.7$ cũng phải biết ngại, là đang mắc nợ. Thỏa thuận tất cả về off ok thì nhận tiền và dậy đúng trong thỏa thuận là Done. Đã cầm đến 50 Đô La Mỹ thì nó là tiền không phải rác nên nếu có trách nhiệm thì phải lập profile cho từng người nếu dậy nhiều. Như ở trên người dậy bảo team, người học bảo không, là vô trách nhiệm nhé :). Cứ full log lên cho nó khách quan sau đó band forever đúng người đúng tội cho nó sạch diễn đàn. XH có luật, forum có rules đào thải để phát triển là thuận theo tự nhiên :rolleyes:.

Cảm thấy mình không có trách nhiệm, không nhiệt tình, không đủ khả năng thì tự chiến off, tự làm tự ăn đừng bán buôn gì hết. Bán thì phải ra mặt hàng có giá trị và xài được, đứng về phía khách hàng mà làm việc nhé. Có nhiều người coi nhẹ đồng tiền mà cứ đòi kiếm tiền cơ :cool:

Last edited:
Dạy Free nhiệt tình hết mức truyển đạt các kiểu đà điểu, nhiều lúc còn bị quay lại chửi cắn nữa là thu phí rồi cho 1 nùi tút :D
PS: trước khi nhận đệ thì nên biết đệ thế nào có thể thêo nghiệp mmo ko. Tốt nhất là hỏi? cậu ngồi máy tính liệu đc 20/24h trong 1 tháng ko thì ok nhận

Dạy Free nhiệt tình hết mức truyển đạt các kiểu đà điểu, nhiều lúc còn bị quay lại chửi cắn nữa là thu phí rồi cho 1 nùi tút :D
PS: trước khi nhận đệ thì nên biết đệ thế nào có thể thêo nghiệp mmo ko. Tốt nhất là hỏi? cậu ngồi máy tính liệu đc 20/24h trong 1 tháng ko thì ok nhận

dung roi, lam 3 ngay nan ko co tien thi the nao cung quay lai chui,

chả mún đọc nhìu :D chỉ đọc tới cái tưởng tưởng rồi chứ thôi
nhận $ thì nhanh, mà dạy thì tưởng... cái eo'

Bán TUT dạy nghề thường có 2 khả năng:
1 - Nhiều việc quá làm không xuể, dạy nghề để kiếm tiền hoa hồng từ mem. Loại này thường đảm bảo công ăn việc làm và mức thu nhập tối thiểu và người học chắc chắn sẽ thu được kết quả
2 - Net die, không ăn được, chán nản nên nảy sinh ra bán TUT vì nghĩ nó chẳng còn gì mà gỡ gạc cả Loại này thì người học sau khi học xong cũng chẳng kiếm ăn đc. Report
Bạn thớt nghỉ làm off 1 thời gian, không có Vip72 không biết thuộc loại nào.

Bán TUT dạy nghề thường có 2 khả năng:
1 - Nhiều việc quá làm không xuể, dạy nghề để kiếm tiền hoa hồng từ mem. Loại này thường đảm bảo công ăn việc làm và mức thu nhập tối thiểu và người học chắc chắn sẽ thu được kết quả
2 - Net die, không ăn được, chán nản nên nảy sinh ra bán TUT vì nghĩ nó chẳng còn gì mà gỡ gạc cả Loại này thì người học sau khi học xong cũng chẳng kiếm ăn đc. Report
Bạn thớt nghỉ làm off 1 thời gian, không có Vip72 không biết thuộc loại nào.
Vâng.... Loại thứ 2 là rắn giả lươn đó anh. Trá hình nên gọi luôn là lừa mà Tây gọi là Scam cũng chuẩn rồi đó anh :)

thật không thể tin nổi :eek:

Tình hình thật sự là như vậy, tóm tắt lại ae xem vì mình cũng mất 50$ tiền ngu và làm không công mấy buổi :). Ai học uniboy thì vô coi đúng k nhé :).
Lên forum đăng or cmt xin pro nhận dạy offer ios thì sẽ có người bảo pm uniboy đi đâu cũng thấy chữ uniboy to đùng :)
Pm hỏi uniboy thì ok nhận. Ban đầu học phí 70-75$ :) tá hỏa tam tinh. Nên hõan không dám hoc.
Vài ngày sau kêu thằng bạn lấy yahoo pm. Nó kêu 50$. Và pm hỏi tận tình là ngày làm đc nhiêu $, uniboy kêu 8-10$. Bạn t thấy khoái quá nên đồng ý học :). Nhưng tiền phí học là của t. Nói giao tiền qua trung gian thì thằng uniboy lại kêu có giao dịch gì đâu mà phải trung gian. Cứ chuyển tiền cho nó là nó dạy :). Vâng thế t cũng chuyển. Chuyển xong thì quăng cho cái link tải gồm itool + proxyfier + charles ( m bảo không đúng đi uniboy), teamview qua máy và đánh cho 1 file txt. Làm các kiểu thì cũng tập tành làm sơ sơ nhưng còn nhiều lỗi ngớ ngẩn vì newbie mà :). Rồi nó quăng cho 1 site nó làm nó kêu sẽ nhận và làm với rate 100point/15k ( m bảo k đúng nữa đi uniboy). Làm đưọc 2 ngày thì kêu đừng làm nữa. Khi nào thông báo thì làm lại. Và có nhiều thắc mắc pm hỏi nó như lỗi làm sao mà không fake đưọc ip nó chỉ ừ ừ đọi tí rồi off luôn :))))). Đến đây cho mình hỏi có pro nào nhận dạy rồi ngta không biết thì pm hỏi mà đưọc cục lơ như thằng này không, ôm cục tiền của ngta rồi coi như xong chả có trách nhịêm gì :). Tới nay cũng hơn 2 tháng rồi tính im để cúng cho nó để nó sống lâu hơn tí vì mình có tình nguời mà
Đoc xong đừng tức nha. T xóa mày ra khỏi yahoo rồi uniboy mà m còn pm hỏi nói này nói nọ. Loại nguời như mày cũng sẽ sớm bị xã hội đào thải theo quy luật tự nhiên.
Noi scam cũng không đúng mà không scam cũng không đưọc. Thôi thì ai cần gì cứ pm yahoo mình mình cho log chat để thêm chứng cứ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week