• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cảnh báo ai đang dùng chung host với site này thì vào

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Insuree Balance
0
Xin bác letam 1 chỗ này nhé.
Tình hình là tớ bị scam . Đã report tại: http://mmo4me.com/showthread.php?111010-YM-se7en_ne7-1-thang-ban-site-lua-dao-tron-no

Và có thêm một người giống tớ bị thằng đó scam 8t nữa. Nên tớ lập topic này hỏi mọi người ai có dùng chung host hay sever với site của thằng scam đó thì nói tớ biết, khỏi mất công làm khổ nếu ai đó bị dính. Vì lát nữa tớ sẽ đánh sập site đó.
Đây là site nó: http://rewardofferpoint.com/

Để chứng minh những gì mình nói là thật, mình đã xin phép backtodust up log chat lúc nãy với tớ chuyện bị nó scam. Nó giở trò giống hệt nhau để lừa tiền.
Tổng thiệt hại tớ mất 6t, backtodust mất 8t.
Đây là log chat hồi nãy:

Mọi người có ý kiến comment bên dưới nhé.

nói thật là đánh sập cũng ko làm đc gì , quan trọng là bek info tới nhà đập chít mịa nó

Lại là topic liên quan đến offers :D Với số tiền đó thì tìm cách lấy lại hoặc tìm thông tin nó đi.Để cái bon scam chừa bản tính do g của tụi nó ra :|

nói thật là đánh sập cũng ko làm đc gì , quan trọng là bek info tới nhà đập chít mịa nó

Tớ đang tìm 2 số đt của nó đã liên lạc với tớ xem từ đâu. Nhưng hơi mất thời gian vì bị mất số tiên ko bao nhiêu cả.
Info nó tớ bt đc là ở Daklak. Tên Hoàng (lúc đầu là Tân).
số dt: 0937 358960
0188 7663605
Có 1 facebook nhưng nó đã kịp dis trước khi tớ up.

Up phát cho anh em tập trung đã đảo lũ súc vật scam.

;)), có đi có lại thôi :))

Tớ dùng Blacktrack đủ rồi:D
quay đầu là bờ :-< . nên biết nó dùng hosting ở đâu ? server cung cấp nó thế nảo rồi hăng nói cậu à :-ss.

cũng chẳng giải quyết đc gì đánh sập thì nó lại chuyển sang nhà cung cấp host khác

Không ưa lũ Scam, bạn chém thoãi mái đi.
Theo mình nghĩ thì nó chạy hostting riêng, vì nó biết setup site và làm 1 site cho cậu thì không có lý do gì đi thuê site.
Đánh sập Host càng tốt, vì nó chạy nhiều site trong 1 Host.

Có ai giúp 1 tay ko? 1 mình nhưng hơi mất time.

sao chưa thấy sập ta @@

Đang chờ mọi người comment xem có ai chung host hay dính líu ko, đang chuẩn bị đây, up lên cho mọi người bt.

Site nó có cái radium ngon nhĩ, bỏ 500k ra thuê 1 pro cheat link vào bụp chừng 20 IP là xong acc :binhsua22:

Site nó có cái radium ngon nhĩ, bỏ 500k ra thuê 1 pro cheat link vào bụp chừng 20 IP là xong acc :binhsua22:

Làm gì còn cơ hội, nó xóa mẹ Iframe rồi.

hỏi ngu: 8t là 8 triệu hay 8 trăm vậy bác :binhsua18:

Haha ăn quả cam rồi

Đánh DDos thì cũng ko làm được gì nó. Giúp nó tăng traffic. Thời gian bi DDOS thì nó Mornitor lại xem Range IP nào tấn công vào server nó thuê Host hoặc VPS. Còn service của nó thì off. Tấn công nó xẽ ảnh hưởng tới những người dùng server chung với nó (bị vạ lây tội nghiệp họ).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom