SCAM Cảnh báo a e nó DungNguyenHCM là Scam nhé

Status
Not open for further replies.
Bạn vui lòng refund lại số tiền bạn đã lừa đảo chiếm đoạt tài sản qua mạng của tôi nếu sau 24h mà cậu không refund lại đủ 700$Z và 71$Z tổng là 771$Z vui lòng refund lại vào ví Z485252709005 , cậu còn mượn 70$ PM của tôi cậu vui lòng refund lại vào ví U6219178 , nếu không refund thì bên cục c50 bộ phòng chống tội phạm lừa đảo qua mạng sẽ dùng đến pháp luật cảm ơn và thân chào
=)) =)) =)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))=)) =))

Bạn vui lòng refund lại số tiền bạn đã lừa đảo chiếm đoạt tài sản qua mạng của tôi nếu sau 24h mà cậu không refund lại đủ 700$Z và 71$Z tổng là 771$Z vui lòng refund lại vào ví Z485252709005 , cậu còn mượn 70$ PM của tôi cậu vui lòng refund lại vào ví U6219178 , nếu không refund thì bên cục c50 bộ phòng chống tội phạm lừa đảo qua mạng sẽ dùng đến pháp luật cảm ơn và thân chào

tin người quá cơ . xót thật , thế có info nó ko public lên đây xem anh em chém được ko

Mà tố sao, tố là em cho nó mượn tiền ? ùi nói là lý do là gì mà lại cho mượn tiền ? Bet ...... bet ....... bet . Không biết mấy bác này kê khai thế nào, chứ làm việc với c50 mà 700Z kia nói là em mua cái gì liên wan tới bet, ùj nói 70U ben pm cho mượn vì là tiền thắng bet, thì tổng cộng 777ÚSD thì thành ra lảnh án phạt cmn rồi bi kịch. Mất tiền c50, mất tiền phạt, mà em ủng hộ "chém" máy thằng scam á . "Chém" cho bọn nó biết !
Mà may tiền bet cho mượng co 70U ben pm, còn 700 kia là mua tool j thì phải, nên cmn may mắn hok dj tù :rolleyes:

Mà tố sao, tố là em cho nó mượn tiền ? ùi nói là lý do là gì mà lại cho mượn tiền ? Bet ...... bet ....... bet . Không biết mấy bác này kê khai thế nào, chứ làm việc với c50 mà 700Z kia nói là em mua cái gì liên wan tới bet, ùj nói 70U ben pm cho mượn vì là tiền thắng bet, thì tổng cộng 777ÚSD thì thành ra lảnh án phạt cmn rồi bi kịch. Mất tiền c50, mất tiền phạt, mà em ủng hộ "chém" máy thằng scam á . "Chém" cho bọn nó biết !
Mà may tiền bet cho mượng co 70U ben pm, còn 700 kia là mua tool j thì phải, nên cmn may mắn hok dj tù :rolleyes:
Theo em nghỉ, bác nên khai hết toàn bộ tiền thắng bet mà bác đã kiêm được nữa, nếu vậy bọn nó có cho mình môt vế block không nhỉ ?

Thi scam nghe noi bao c50 nen no tra lai cho thot sao , ma chac ko co info cua scam rui nen im lang thui

vụ này tới đâu rồi thớt

ồ zê lâu lắm rồi mới có vụ ụp thông tin như thế này
Nhiều vụ scam từ >500$ sau một thời gian chả thấy sao, cũng chả biết có tố cáo CA hay không rồi chìm nghỉm....

Từ giờ nên ra luật trong box report scam này là thằng nào chém gió đề nghị mod ban thẳng tay :rolleyes:

sao r báo CA chưa :eek:

Đù mía, tui cũng là người bị hại, giờ ông chủ thớt ko biết bị ai làm cho hoang mang kêu tui với cha mmo9 là một người nâng bi ăn tiền dịch vụ, chắc chả dám giao dịch gì nữa quá

Đù mía, tui cũng là người bị hại, giờ ông chủ thớt ko biết bị ai làm cho hoang mang kêu tui với cha mmo9 là một người nâng bi ăn tiền dịch vụ, chắc chả dám giao dịch gì nữa quá
:oops: cậu là ng bị hại nhưng thằng kia ko phải LH trả tiền lại cho bạn rồi sao LQ gì cái ông mmo9 kia @@

Ông thớt pm kêu tui với mmo9 là 1 người kìa, mà ko biết sao pm yahoo ko hiện nội dung mà chỉ hiện tên nick nên tui lên đây nói rõ ràng là tui là người bị hại thôi chứ chả dám lừa đảo ai hay nâng bi ăn tiền dịch vụ gì hết

Cậu giải quyết vấn đề c50 u69 gì đó thế nào mà để ông thớt pm kêu tui và ông là 1 người

sao r báo CA sao rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back