Cần việc làm online :)

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Chat with me via Skype
HI CẢ NHÀ ! E tham gia mmo gần 1 năm rùi ! 3 tháng trước có đi làm thuê cho 1 groups offer được bác chỉ cho tận tình từng con offer :) . GROUPS bác giải tán do NET ko paid nên ad group nghỉ làm mấy tháng nay rùi :oops: . Do ko có chút kiến thức về IT nên ko tự lập mmo được . E có thời gian online cả ngày . Hi vọng các bác cho 1 công việc làm với . Nếu được thì e sẽ làm hết mình ko chê lương lậu j đâu ak . Chỉ cần ngày được làm 8 tiếng lương 3 củ là ok lắm rùi .:oops:

Mình thì không trả được 3 củ 1 tháng, nhưng nếu bạn có nhã hứng thì pm yahoo mình: len_ka1102{@}yahoo.com. Một ngày chắc tốn của bạn tầm 30p - 1 tiếng thôi.

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Ngày 8 tiếng tháng 3 củ nếu đầu tư lớn thì có mấy site như Paidverts, còn không có vốn thì mình nghĩ chắc chỉ có captcha, nếu pro đánh code thì 4 tiếng cũng đủ 3 củ/tháng rồi. Mình dạo này cũng bon chen captcha, chừng 2 tiếng/ngày à, cũng được hơn nửa củ nè (dao động từ 600k-800k, tùy speed, tùy hứng siêng hay lười). :)

Ngày 8 tiếng tháng 3 củ nếu đầu tư lớn thì có mấy site như Paidverts, còn không có vốn thì mình nghĩ chắc chỉ có captcha, nếu pro đánh code thì 4 tiếng cũng đủ 3 củ/tháng rồi. Mình dạo này cũng bon chen captcha, chừng 2 tiếng/ngày à, cũng được hơn nửa củ nè (dao động từ 600k-800k, tùy speed, tùy hứng siêng hay lười). :)
dự án j đó bác , captcha mã 3 triệu tháng ak

dự án j đó bác , captcha mã 3 triệu tháng ak
Mình chơi nhỏ lẻ à, có 2 site là Pixprofit và 9kw thôi, tại thấy 2 site này thích thích sao đó nên chơi, time 1 code của 2 site này cũng dài nên dễ gõ hơn mấy site khác. Mỗi site mình chơi 1 ID chính và 1 ID phụ, mình thường dành cho mỗi site 1 tiếng đến 1 tiếng rưỡi, đánh cùng lúc 2 ID, sáng 3h30 thì gõ PIX đến 4h30 hoặc 5h thì ngừng để còn lo cho thằng cháu đi học, thời gian còn lại trong ngày thì gõ 9kw, thích gõ lúc nào thì gõ lúc ấy, site đó code hầu như ra đều trong ngày. :) Cứ vậy, ngày mình tốn từ 2 đến không quá 3 tiếng, một tháng cũng kiếm ít nhất là 600k rồi. Mà mình thuộc diện gà và tốc độ đánh máy không cao lắm đó, tại cái tay không được thuận lắm nên ưa đánh ẩu, đôi khi chưa nhấn được phím này đã gõ sang phím kia nên phải xóa đánh lại hơi nhiều, nhiều khi cái tay không nghe lời, nhấn phím nào thì giữ nguyên đó mất cả 2 giây, 2 giây trong captcha người ta đánh cũng xong được 1 mã rồi.^^. nên nếu khả năng đánh máy của bạn tốt thì có thể chơi 1 lúc nhiều ID hơn, kiếm cũng sẽ nhiều hơn, thì với time 8 tiếng 1 ngày dư sức 3 củ.
Tháng sau lại chơi thêm 1 ID nữa, trình đánh máy bắt đầu lên rồi.^^.

Last edited:
Mình chỉ có Capt và HYIPs, nhưng mà HYIPs giờ toàn thua lỗ, như đánh đề ý
giờ đang tìm xem có bác nào nhận làm đệ tử lình vực khác không (chấp nhận học phí)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week