Cần tư vấn mô hình làm mmo kết hợp bán bao cao su

Angkhana

Senior
Reactions
93
MR
0.000
Hiện e đang làm mmo tại nhà sao 1 thời gian làm e thấy nếu làm mmo như e ko sẽ rất phí thời gian vào một nghành e gà nên cũng ko kiếm dc nhiều từ mmo nên e định kết hợp với việc bán bao cao su bác nào có kinh nghiêm vừa làm mmo vừa bán bao cao su hoặc mặt hàng khác có thể tư vấn giúp e ko ạ , hiện e chưa có gì cả ngoài vốn khoản 70m e thì ở trong quê nếu bán thì phai ra thuê nhà ơ huyện hoặc tỉnh bác nào đang làm mô hình giống e viec đầu tiên là phai làm gì và vốn có nhiều ko ạ e cảm ơn <3

Hiện e đang làm mmo tại nhà sao 1 thời gian làm e thấy nếu làm mmo như e ko sẽ rất phí thời gian vào một nghành e gà nên cũng ko kiếm dc nhiều từ mmo nên e định kết hợp với việc bán bao cao su bác nào có kinh nghiêm vừa làm mmo vừa bán bao cao su hoặc mặt hàng khác có thể tư vấn giúp e ko ạ , hiện e chưa có gì cả ngoài vốn khoản 70m e thì ở trong quê nếu bán thì phai ra thuê nhà ơ huyện hoặc tỉnh bác nào đang làm mô hình giống e viec đầu tiên là phai làm gì và vốn có nhiều ko ạ e cảm ơn <3
vote bác ra đảo bệnh hoạn quá

nhớ bán thêm máy rung và ếch toy

theo mềnh bạn nên mở nhà nghỉ hay quán j` đấy có chữ ôm đi kèm ( bia ôm, cf ôm, xe ôm,,,,) việc bán bcs sẽ thuận lợi hơn :) Thân

mở luôn cả cơ sở khám thai nữa. mỗi lần bán bao cao su thì chọc thủng 1 lỗ nhỏ, làm ăn phải biết kết hợp:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week