Cần tìm cao nhân nhận làm đệ tử

quangvuqv91

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Như topic, mình cần tìm cao nhận nhận làm đệ tử. Thánh nào đi qua, cho xin ý kiến đi nào.Hoặc ai biết cao nhân nào uy tín, mong mọi người giới thiệu giúp. Cám ơn.

Bạn có theo captcha không mình dạy :D

Captcha không? Mình nhận. 1 ngày 3 - 5$

:3 hình như topic thứ 4 hay 5 trong tháng này rồi.
Có một đảo vàng có ai tự dưng đem dâng cho ng khác đào cùng k ??
Trừ khi bạn may mắn thôi chứ dễ dính scam lắm chớ có dại. Nhiều topic report mọc lên rồi

Captcha đi, tay không bắt giặc đã :D

Có vốn lớn rồi thuê sư phọ =)))

Captcha đi, tay không bắt giặc đã :D

Có vốn lớn rồi thuê sư phọ =)))
Xác nhận đã thử và thành công nha, làm captcha kiếm đc một số vốn. Xog thuê sư phọ, bị scam một dố về lại catcha :D

Như topic, mình cần tìm cao nhận nhận làm đệ tử. Thánh nào đi qua, cho xin ý kiến đi nào.Hoặc ai biết cao nhân nào uy tín, mong mọi người giới thiệu giúp. Cám ơn.
Ý cậu muốn thế nào. Cao nhân là gì chẳng hiểu

cần nhận đệ tử đây. chỉ cần có thẻ ATM ko cần làm gì cả ngày đi chơi tối alo thì đệ tử ra ATM rút tiền thôi :p :p :p

Up ké, cũng cần sư phụ dạy youtube nè!

...hóng cho bạn;)

Ké luôn ai nhận mình với :(

cần nhận đệ tử đây. chỉ cần có thẻ ATM ko cần làm gì cả ngày đi chơi tối alo thì đệ tử ra ATM rút tiền thôi :p :p :p
dịch vụ rửa tiền hả bác :oops:.hú đệ tử ra rút tiền = thẻ đệ tử r đưa lại cho sư fụ có chuyện j đệ tử chịu :D

Bang chủ Cái Bang @tieuphong vào nhận hàng, huấn luyện em nó lên làm trưởng lão 9 túi nè :D:D:D

Cao nhân theo nghĩa hán việt là người cao. Chiều cao trung bình của người Việt Nam là 1,64 m ở nam và 1,53 m ở nữ
Như vậy thớt cần tìm người nếu là nam thì cao trên 1,64m, nếu là nữ thì cao trên 1,53 m

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom