Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền buổi tối ^^

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

Last edited:
:D mục đích cuối cùng vẫn là muốn công việc ngon mà nhàn - bác nên bắt đầu từ cái nhỏ nhất đi - vd cạp or ptc - rồi mò tiếp ra - lân la làm wen vài pro - mới phát triển đc - làm ntn ko khấm khá được đâu bác ơi

Upvote 0
hâm mộ thím thớt vờ lờ :), mình cũng học cntt ở đại học, cơ mà éo biết gì, đến C còn chưa thành thạo ( chung qui do lười), bác thớt nhận mình làm đệ đi :)
Mình cũng ở Bình Dương ranh giới Thủ Đức :D

Upvote 0
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

tự học hạck ak bác cao thủ rồi
có gì chỉ em exp cntt vs

Upvote 0
Tự học mà vậy là ngon lắm rồi, mình vào trường học đây, năm đóng hơn chục củ mà chả ra hồn :eek:

Upvote 0
người ta lập thành team, theo mới nổi, mình có 1 mình à, theo ko nổi bạn ơi, nên giờ mới lập topic này, xin theo chân pro nào đó nè :D
mình cũng 1 thân 1 mình trụ đến ngày nay đây :D..Rảnh kết bạn có gì cùng chia sẻ vậy :)

Upvote 0
hâm mộ thím thớt vờ lờ :), mình cũng học cntt ở đại học, cơ mà éo biết gì, đến C còn chưa thành thạo ( chung qui do lười), bác thớt nhận mình làm đệ đi :)
Mình cũng ở Bình Dương ranh giới Thủ Đức :D
Học lập trình trong trường thì ng ta chỉ dạy căn bản thôi, chung chung thì dân lập trình đa phần phải tự mò là nhiều

tự học hạck ak bác cao thủ rồi
có gì chỉ em exp cntt vs
Cũng ko hẳn là mình tự học, ngày xưa có 1 cái 4rum chuyên hack game online, theo mình biết thì nó là 4rum to bự nhất chuyên về hack game thời đó
Mình tham gia 4rum đc khoãng 1 năm thì quen đc mấy pro trong đó, rồi mình tham gia làm Mod rồi học làm hack rồi share, từ từ lên vip mod
Xong thì đc mấy pro chia sẽ cách hack game đó vào thời lúc đó, rồi mình dùng công thức đó, đi áp dụng cho những game tương tự
Rồi sáng tạo ra cho nhiều game khác, kéo dài hơn 6 năm ròng rã, chứ dễ dàng gì đâu bạn @@

Tự học mà vậy là ngon lắm rồi, mình vào trường học đây, năm đóng hơn chục củ mà chả ra hồn :eek:
Học đại học thì phải chịu khó mò mẳm thêm bạn à, chứ trong trường ko thì ko hiểu đc gì đâu, cứ cho là hiểu đc, thì sau này đi làm cty cũng chả đc lương bao nhiêu đâu bạn à @@

:D mục đích cuối cùng vẫn là muốn công việc ngon mà nhàn - bác nên bắt đầu từ cái nhỏ nhất đi - vd cạp or ptc - rồi mò tiếp ra - lân la làm wen vài pro - mới phát triển đc - làm ntn ko khấm khá được đâu bác ơi
Đầu tư thì trong #1 e có đề cập rồi đó, em mua hẳn 1 bộ code của duy10 rồi, có vài acc net offers surveys mà, nhưng làm ko lead thôi @@

Upvote 0
Upvote 0
up 1 phát ................. bay tít lên trời xanh .................. bầu trời xanh thẩm ................ nắng tươi cho ngày mới :D

Upvote 0
up................................. :D

Upvote 0
nghe tiểu sử của bác bro ko dám cho bác theo luôn. Làm dc tất rồi mà bỏ ngang

Upvote 0
Binh Dương đây
Gò đậu đây xa thì hẹn thế thôi gần k gặp đâu trc gặp vài trường hợp này rồi hẹn khí thế khi đi call gần 100 lần k bắt máy hài vãi

Upvote 0
up ............................................ :D

Upvote 0
Binh Dương đây
Gò đậu đây xa thì hẹn thế thôi gần k gặp đâu trc gặp vài trường hợp này rồi hẹn khí thế khi đi call gần 100 lần k bắt máy hài vãi
ủa, mình có hẹn bạn à ?

Upvote 0

Cám ơn !!!
Đọc bài viết hài hước và cảm động quá xá, về đội của mình để 2 gà chơi offer với nhau, gà + gà = 2 vịt vịt:D:cool: (lượng giác)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week