Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền buổi tối ^^

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

Last edited:
được hok a yêu o_O
chắc là ko :rolleyes:
mình chỉ biết viết hack game thôi
mà muốn hack game nào thì phải chơi rành rỏi game đó
mới tiềm đc lỗi mà hack
thế nên muốn chỉ thì mình cũng phải chơi game đó
mà giờ mình đang muốn kiếm tiền thôi, ko còn time chơi game nữa :rolleyes:

Upvote 0
o_O không liên quan cho lắm, nhưng ta ghét những thằng hack game và dĩ nhiên ghét lây những thằng viết hacko_Oo_Oo_O
mình bỏ nghề lâu rồi bạn ơi :p
thế nên bạn đừng có ghét mình nha nha nha :p :D

Upvote 0
có sư phụ nào xuất hiện nữa ko :p :D

Upvote 0
Upvote 0
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!
bác này chắc huyền thoại *g, hồi nọ v* open reg sao ko nhảy vô :D

Upvote 0
bác này chắc huyền thoại *g, hồi nọ v* open reg sao ko nhảy vô :D
làm gì có :rolleyes:

pay ngày thế còn hút j nữa, đâu phải hàng diana đâu @@
point kiểu gì mà làm 1h mới đc có 1$
thế ko hút máu thì là gì, tuy mình ko chiến đc, nhưng mình biết giá offers mobile nó ra sao mà :rolleyes:

Upvote 0
up .............................................................................. :rolleyes:

Upvote 0
up ............... úp đê úp đê ................ mại zô mại zô nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :p :rolleyes:

Upvote 0
va lung tung .................... buồn ới ới ới là buồn :oops:

Upvote 0
up .......................................................................... :rolleyes:

Upvote 0
up .......................................................................... :rolleyes:
tìm làm gì cho mệt. tự định hướng cho mình. Chơi video giờ đang hót. bác chơi game giỏi thì làm kênh về game đi. Sang năm bọn facebook cho quảng cáo trên video rồi đó :D

Upvote 0
tìm làm gì cho mệt. tự định hướng cho mình. Chơi video giờ đang hót. bác chơi game giỏi thì làm kênh về game đi. Sang năm bọn facebook cho quảng cáo trên video rồi đó :D
cũng tính thế, mà máy dỏm quá, với ko biết cách render video sao cho đẹp, ko biết cắt nối video thế nào cho nó chuyên nghiệp tí, thành ra mình chưa có làm :D

Upvote 0
up .................................................................................. :rolleyes:

Upvote 0
úp con cá đang núp :rolleyes:

Upvote 0
up cái đi ngủ :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt