Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền buổi tối ^^

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

Last edited:
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!
sự thật phũ phàng là ko ai dạy anh đâu, tự mày mò thôi anh ơi :(

Upvote 0
bác pro qúa , có nhận đệ thì cho mình xin slot :D , nhìn nick bác cứ tưởng emyeuass :eek:
thôi, đừng có tưởng bậy bác ơi @_@

Upvote 0
Có làm captcha không cậu? Mình có dư 1 acc GGS day nè!

Upvote 0
Có làm captcha không cậu? Mình có dư 1 acc GGS day nè!
ko bạn ơi :D
món đó mau đeo lại kính lắm ^^

Upvote 0
Cậu biết lập trình web ko?
Biết điều hành xenforo ko?
Nếu biết thì hợp tác :)
mình mới học PHP & MYSQL đc có 2 ngày à :D

Upvote 0
Happy New Year!!!

Chúc mọi người năm mới có một cái Tết hạnh phúc, an bình, vui tươi bên gia đình và bạn bè nhé. Năm mới đạt được nhiều thành công trong cuộc sống và công việc nhé!

Upvote 0
năm mới phát tài bà coan nhoa ^_^

Upvote 0
năm mới an khang thịnh vượng :D

Upvote 0
Tưởng cậu biết :D
Nếu điều hành đc xenforo và lập trình web đơn giản đc thì có thể hợp tác với minh :)
Ngày kiếm vài $ tiu :D
mình biết ne cậu . hợptacs sao đây

Upvote 0
up cho mùng 4 nào :p :D

Upvote 0
ủa ................... z là hết Tết rùi hả ta :D

Upvote 0
up cái đi ngủ nà :D

Upvote 0
Upvote 0
Cuối ngày đầu tiên của tháng 3 :p

Upvote 0