Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền buổi tối ^^

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.416
$587.00
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

Last edited:
Mình cũng tự học về cntt, chừng nào rảnh thì 2 thằng hẹn cf cái nhể

Upvote 0
up ................... ^^
có pro nào vào hốt em đi dùm với nào :D

Yahoo: [email protected]

Cám ơn !!!

Upvote 0
hakc dc cả game online mà ko làm dc con offer nghe hơi khó tin :D

ừ thì đúng là khó tin thật ^^
nhưng sự thật lại luôn luôn phủ phàng như vậy á bạn :D

Upvote 0
mình vừa viết xong cái hack truykich.vn tối hum wa, à nhầm, khoãng lúc 2h sáng hôm nay chứ, thích thì pm, tí 10h mình teamview mình xài hack cho bạn xem ^^
hihi. e ké hack với. thấy bọn lớp chơi nhiều quá. lấy le @@

Upvote 0
hihi. e ké hack với. thấy bọn lớp chơi nhiều quá. lấy le @@

hack có 1 trang trên fb nó bán 100k 1 tháng đó bạn, bạn cần dùng thì lên mua, hack của mình viết cho vui thôi, chứ ko có bán và cũng share đc, vì hack mình ko giới hạn gì cả, share ra lở tràn lan, game lại banh bùng, tết lại chán nản vì đâu cũng có hack, mọi ng mất vui :D

Upvote 0
shảe
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!
chỉ em viết hack game với hí hí sao bỏ offer rùi hả bác ^^

Upvote 0
bán hack truykich đi bác :D game này giờ nhiều người chơi lắm, mà quan tâm làm j, kiếm đc tiền vs làm cho bọn mê game bỏ bớt đi cũng tốt mà.

Upvote 0
Cậu pro vậy thì chắc k thiếu người nhận. Cho tớ theo cùng với.
cũng mong đc như bạn nói ............ tiếc là tới giờ, chưa có thánh nào xuất hiện cả :(

Upvote 0
bán hack truykich đi bác :D game này giờ nhiều người chơi lắm, mà quan tâm làm j, kiếm đc tiền vs làm cho bọn mê game bỏ bớt đi cũng tốt mà.

trước tết năm ngoái, có bán hack Avatar Start, nhưng qua tết thì nó fix tè le, theo ko nổi, nên cũng bỏ
giờ sợ thằng này nó y z, nên mình cũng ngại theo lắm @@
với lại cũng có ng bán rồi, nên mình chen vào cũng chả đc bao nhiêu, với lại thằng bán là bạn mình @_@

thành thử ra, giờ ráng đợi cao nhân xuất hiện, tuyển thêm đệ, thì hi vọng đc thui @@

Upvote 0
hack có 1 trang trên fb nó bán 100k 1 tháng đó bạn, bạn cần dùng thì lên mua, hack của mình viết cho vui thôi, chứ ko có bán và cũng share đc, vì hack mình ko giới hạn gì cả, share ra lở tràn lan, game lại banh bùng, tết lại chán nản vì đâu cũng có hack, mọi ng mất vui :D
Bác có hack được ionline k e thấy nhiều thằng nó chơi ham quá. Nạp thẻ ầm ầm

Upvote 0
Bác có hack được ionline k e thấy nhiều thằng nó chơi ham quá. Nạp thẻ ầm ầm

muốn hack đc 1 game nào đó online, thì phải vào chơi vài ngày, cho hiểu cấu trúc game, thì mới tính tới việc hack đc bạn, và hiện tại thì có rất nhiều game, mình ko có khả năng hack đc, đó là lý do chính dẫn đến việc mình bỏ nghề đó :D

Upvote 0
muốn hack đc 1 game nào đó online, thì phải vào chơi vài ngày, cho hiểu cấu trúc game, thì mới tính tới việc hack đc bạn, và hiện tại thì có rất nhiều game, mình ko có khả năng hack đc, đó là lý do chính dẫn đến việc mình bỏ nghề đó :D
B tự học cntt hả. e kết cái nghề này lâu rồi mà thấy khó học quá. B bỏ nghề thì truyền lại cho e đi ^^

Upvote 0
B tự học cntt hả. e kết cái nghề này lâu rồi mà thấy khó học quá. B bỏ nghề thì truyền lại cho e đi ^^
mình học hơn 6 năm, mới đạt đc trình như thế á, bác thích thì xuống nhà e truyền nội công cho (như phim kiếm hiệp á :p )

Upvote 0
co dung thu khong ban

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week