Cần tìm 1 sư phụ dạy kiếm tiền buổi tối ^^

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.416
$587.00
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Đừng có nhìn cái nick 2010 thì tưởng mình pro lắm, thực chất là do năm ấy mình reg nick rồi để đó, mãi tới giờ mới chính thức tham gia 4rum này !

Mình thì ngày xưa chuyên lập trình "Hack" game Online, viết rồi bán, mà giờ khó ăn quá, nên bỏ nghề, theo MMO.

Lúc trước mình có làm offer, nhưng lead khá kém, nay thử lại vẫn y vậy, mình ko hiểu vì sao :(
Rồi mình nghĩ có khi nào bị ad chèn ép ko ?
Nên quyết định học hỏi làm ad xem thế nào, mày mò rồi cũng ra, mình xài code free F1, reg đc 2 cái net mà F1 ko hổ trợ postback.
Xong lại mò code postback của code F1, rồi cũng viết đc postback cho 2 cái net kia.

Nhưng có điều, lần này mình làm thì hoàn toàn ko lead con nào luôn @_@

Sau đó, mình lại nghĩ, có khi nào tại code ko ta ???
Cúi cùng quyết định bỏ ra 73$ mua code của bác duy10 về làm.

Hì, sau khi mua thì phát hiện ra rằng, ko phải do code mà mình làm ko lead, mà do mình ko biết làm nên nó ko lead @@
Sau đổi qua làm Android, thì cũng lead đc kha khá, nhưng rồi dính ngay NET bán cam, thế là nản luôn, giờ đi phụ quán cafe, mà công việc quá mệt, chạy tới chạy lui cả ngày, mà tháng chả đc bao nhiêu, chẳng bằng 1 tuần bán hack chơi chơi của ngày xưa :(

Để ko ko cái site đó, chẳng biết làm gì .......... Có cao nhân nào rảnh rổi, nhận mình vào làm với nha, Cám ơn nhiều !!! - Mình Online từ ~10h tối -> 3h sáng ^^

Mình hiện đang sống và làm việc tại Bình Dương, mình là con trai, 25t, học chuyên CNTT (tự học thui, nhà nghèo ko có tiền vào trường học @@)

P/S: bạn nào tưởng nhầm nick emyeusss7 kukuma thì cũng đúng nhưng mà ko đúng nhé, vì kukuma đã quy ẩn từ lâu rồi ^^

Cám ơn !!!

Last edited:
up rồi đi phụ quán tiếp :(

Upvote 0
cho mình hỏi bác có test IQ chưa, đc bao nhiêu mà tự học giỏi thế ??? mình cũng muốn học, nhưng k phải cái gì muốn cũng làm đc :(

Upvote 0
cho mình hỏi bác có test IQ chưa, đc bao nhiêu mà tự học giỏi thế ??? mình cũng muốn học, nhưng k phải cái gì muốn cũng làm đc :(
cùi lắm bác ơi, giỏi gì đâu @_@

Upvote 0
up
...........................

Upvote 0
up
...........................

Upvote 0
Upvote 0
câu hỏi ngu, rất mong nhận được câu trả lời khôn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tại sao, không tìm sư phụ dạy kiếm tiền: buổi sáng (ban ngày), buổi trưa ... hay thậm chí là cả ngày luôn ... mà sao chỉ buổi tối??? :eek::eek::eek:

Upvote 0
câu hỏi ngu, rất mong nhận được câu trả lời khôn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

tại sao, không tìm sư phụ dạy kiếm tiền: buổi sáng (ban ngày), buổi trưa ... hay thậm chí là cả ngày luôn ... mà sao chỉ buổi tối??? :eek::eek::eek:

Hiện tại, cần tiền để ăn cơm mà thuê phòng ở, chưa làm gì trong mmo ra $ hết, nên ban ngày phải đi làm chớ sao
Làm nguyên ngày, rảnh ban đêm, thì xin nhờ pro giúp, mà mình thấy 70% các ngành trong mmo đều làm ban đêm cả bạn à @@

Upvote 0
Tiếc cho bạn một nhân tài. hà nội thì tham gia với tụi mình. nhưng bình dương thì hơi khó
Sao khó hả bạn ?

Upvote 0
Nếu cao trên mét 7, nặng trên 60kg, sức khoẻ dồi dào, dẻo dai thì inbox nha. Mỗi đêm làm tầm 1h thôi. Thu nhập thì dao động từ 30-80$/giờ.

Upvote 0
Nếu cao trên mét 7, nặng trên 60kg, sức khoẻ dồi dào, dẻo dai thì inbox nha. Mỗi đêm làm tầm 1h thôi. Thu nhập thì dao động từ 30-80$/giờ.
mình cao 1m9 nặng 72kg - phải khỏe thì mới thức đêm nổi chứ bạn, dẻo dài (cái nè phải thử thì mới biết đc :p )

Upvote 0
lên là lên là lên là lên :p

Upvote 0
nếu không ngại thì có thể PM tui có cả 1 đống cái để làm..còn tiền thì tùy khả năng tiếp thu và sẽ được 1 số tiền tương ứng..thân ái..skype : Tearing_Saga

Upvote 0
bác có vốn không? tầm 500$ trở lên thì inbox em. học khoảng 1 tháng + thực hành khoảng 2 tháng là bắt đầu có thu nhập rồi (bao nhiêu thì tùy vào sự chăm chỉ cũng như mức đầu tư của bác nữa), học phí 5 củ. đảm bảo thu nhập sau khi học 300$ trở lên và tăng dần theo thời gian, có thể là 1k-5k-xxxk và cũng có thể là 0k :D

Upvote 0
bác có vốn không? tầm 500$ trở lên thì inbox em. học khoảng 1 tháng + thực hành khoảng 2 tháng là bắt đầu có thu nhập rồi (bao nhiêu thì tùy vào sự chăm chỉ cũng như mức đầu tư của bác nữa), học phí 5 củ. đảm bảo thu nhập sau khi học 300$ trở lên và tăng dần theo thời gian, có thể là 1k-5k-xxxk và cũng có thể là 0k :D
mình nghĩ chắc là 0k :D
vì đang nghèo, tiền ăn vừa đủ tháng, tiền đâu ra mà vừa có vốn to vừa bỏ tiền ra học :D

Upvote 0
nếu không ngại thì có thể PM tui có cả 1 đống cái để làm..còn tiền thì tùy khả năng tiếp thu và sẽ được 1 số tiền tương ứng..thân ái..skype : Tearing_Saga
bạn có xài yahoo ko vậy ?
mình đang viết web, cài skype nó đụng port, ko xài đc @@
yahoo mình trùng nick 4rum :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1