SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

Banned nick đi tuyển ref ăn lợi ích của ref , bonus thì trốn . Cút !!!

Tỷ phú mà keo thế nhỉ nhưng cũng đúng bọn keo kiệt thường rất giàu...........BAN thôi.:binhsua113:

Mình còn chưa chơi cái này có bác nào còn tuyển ref site này không hehe

Yahoo mình boybuon_8

banned mợ nó nick đê :D cái loại này sao còn dám tuyển ref

Động tý là lập thớt scam quái nhỉ

Bác tiphummo hi sinh bonus cho pan ý đi.gìu sao hứa mà rule k chặt chẽ thì rán chịu

Mình cũng để ý bác typhummo này lâu rồi
Trang nào mới ra, bác ấy cũng lập topic để tuyển ref
Để ý thấy, bác ấy luôn thuộc top 10 referral mấy trang MLM
Nhưng RB thì không bao giờ RB hoặc RB giữa chừng rồi bỏ
Còn topic thì vẫn Up nhiệt tình, làm newbie đăng ký mà không được gì
Bác nên xem lại cách làm ăn và tuyển ref của mình

ủa, mà sao lại nói là bỏ công ra làm cho pác là sao nhỉ? bạn làm thì bạn ăn, chứ k ai ăn của bạn cả? còn khi bạn up lên mà vip để tái đầu tư thì bảo trợ mới đc chút commicsion, còn bạn làm thì nói đúng hơn là bạn làm cho zeek chứ k phải là ai cả?

mh nói giờ sửa bài lại rùi ah, viết j cũng sai mà đòi report mh.

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

k cần j nữa đâu pác ạ

đọc cái này đến đứa con nít nó nghe cũng thấy ngứa.....

thế lúc ref ông có nói với ngta thế ko,hay giờ 2 tháng rùi ông quay ra ông xoay vòi .

ông hứa bonus cho ngta thì ngta mới ref cho ông,chứ loại ông trang nào cũng đi tuyển ref tràn lan mà chả biết site đó như thế nào,cái tính cách lúc nào cũng muốn lợi về mình,ăn giầy ăn luôn cả tất giờ nó thể hiện ra rủi đó

đọc cái này đến đứa con nít nó nghe cũng thấy ngứa.....

thế lúc ref ông có nói với ngta thế ko,hay giờ 2 tháng rùi ông quay ra ông xoay vòi .

ông hứa bonus cho ngta thì ngta mới ref cho ông,chứ loại ông trang nào cũng đi tuyển ref tràn lan mà chả biết site đó như thế nào,cái tính cách lúc nào cũng muốn lợi về mình,ăn giầy ăn luôn cả tất giờ nó thể hiện ra rủi đó
like ý kiên của bác tuyển ref thì nên làm tho những gì mình hứa

typhummo có 24h để bonus cho mem của cậu
Theo topic của cậu thì ko hề có chữ nếu bị ban ko bonus do cậu mà thôi
Và cái thứ 2 nữa là nếu cậu ko bảo bonus 10$ thì người ta chưa chắc đã reg nick cho cậu, dù bị ban nhưng đã hứa thì làm, mmo chơi thì phải trọng chữ tín, mất chữ tín cũng như những thằng scam thôi
Nếu cậu ko bonus thì mình sẽ ban nick mình vĩnh viễn
Cân thiết thì có thể lập poll cho cậu xem ai sẽ ủng hộ cậu
Thân

Lời cảnh báo cho những lời hứa đường mật + refback + bonus khủng vì cái lợi trước mắt

mà bác này chắc a e dòng họ gì với nó đây

Câu này cậu nói sai rồi. cậu không biết, chứ tớ thì biết cậu typhu này lâu rồi :)). Chuyên fake proof để tuyển ref. Newbie không biết, nhìn proof và bonus khủng là cứ lao đầu vào. Cậu là một ví dụ điển hình. Nếu cậu ấy quỵt tiền bonus của cậu, thì cậu cũng có làm được gì cậu ấy đâu. Tớ nói câu này có gì sai đâu nhỉ? :S

nhìn cái nickname với cái kiểu ăn nói của lão là biết lão là người như thế nào rùi hjc

cam lúc nào cũng có giá hết, up cho mọi người cùng thảo luận :D

Cam thì kủng K cam cho mấy.nhưng ns dc là phải làm dc.

Đừng vì ki bo 10$ mà để mất cái uy tín sau này khó làm ăn lắm
24h nếu không reback thì bị ra đảo có đáng không khi xù có 10$

Hy vọng ông tỷ phú này tỉnh táo hơn chút không thì .....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week