SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

superman40

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Tình hình Là e chơi zeek 2thang. Và theo lời tuyển ref của typhumoo là sẽ bonus đe up nhưng khi e pm (yh: hyipnewss)thì bác ý có ý định chạy. E Đag k biết phải làm sao đây mong các bro giúp dùm e. Sr e viết nhầm typhummo thành typhumoo. Mong các bác thông cảm

Last edited by a moderator:
ủa, pác nào đây nhỉ?
Chủ thớt thì bảo là typhumoo, còn bác là typhummo mà! Không biết có gì nhầm lẫn chăng!

post proof lên đi ba, nói ko thế thì ai tin. nội cái tên người ta vs cái yh cũng ghi k đúng mà đòi report cái gì :))

hiện tại nick zeek của mh bị ban rùi, nên k thể check ref đc, nếu bạn là ref của tui thì hãy cm nhé. k cm mà lên đây report là sao hả cụ?

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

mà ông ghi cái j cũng sai hết mà report tui làm j

post proof lên đi ba, nói ko thế thì ai tin. nội cái tên người ta vs cái yh cũng ghi k đúng mà đòi report cái gì :))
bác đấy nói mình chỉ cần chứng minh là ref của bác ấy thì bác sẽ bn. nhưng chứng đc rồi thì bác ấy lại nói lòng vòng hết. đây là hình chứng minh mình là ref của bác đấy

hiện tại nick zeek của mh bị ban rùi, nên k thể check ref đc, nếu bạn là ref của tui thì hãy cm nhé. k cm mà lên đây report là sao hả cụ?

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

mà ông ghi cái j cũng sai hết mà report tui làm j
cám ơn bác, để e sửa lại cho chính xác. vì lúc nãy e onl đt ạ :D

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

thế bác có cần gì nữa không ạ typhummo

Bác bị ban thì bác cũng phải bn e chứ. E bỏ công ra làm cho bác. Chứ có làm cho bác bị ban đâu

ủa, mà sao lại nói là bỏ công ra làm cho pác là sao nhỉ? bạn làm thì bạn ăn, chứ k ai ăn của bạn cả? còn khi bạn up lên mà vip để tái đầu tư thì bảo trợ mới đc chút commicsion, còn bạn làm thì nói đúng hơn là bạn làm cho zeek chứ k phải là ai cả?

mh nói giờ sửa bài lại rùi ah, viết j cũng sai mà đòi report mh.

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

cám ơn bác, để e sửa lại cho chính xác. vì lúc nãy e onl đt ạ :D

---------- Post added at 07:46 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

thế bác có cần gì nữa không ạ typhummo

k cần j nữa đâu pác ạ

Last edited by a moderator:
nên đưa vào mục khác, để vậy dễ gây hểu nhầm, giờ cậu ấy bị banned zeek rồi thì bác tự up lên mà chiến thôi, có $10 chứ nhiều đâu, bác up lên bác hưởng cơ mà

nói chung theo ý kiến khách quan mình thấy bác này rất mập mờ trong chuyện bonus hay rb. Mình cũng là ref của bác ấy bên Ultraxproject nhưng khi hỏi bác ấy về vấn đề rb thì cứ quanh co hoặc im lặng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom