SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

pác này cũng lạ nhỉ? cái 6 tuần thành công là post lên để chia sẻ, chứ mh có nói j đến đến vấn đề bonus k? mà giờ cũng đem vào đây nói k bonus... nản.

đề nghị mod vào cắt ngay lập tức, cứ 1 vấn đề k hay thì những mem khác cũng đem những cái khác mà mh k hứa, k liên quan cũng đem vào nói k bonus là sao? đó là những câu thọc của những kẻ chuyên đi chơi xấu người khác.

Vậy thì cậu cần xem lại bản thân mình tại sao lại thế!

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

topic có nói tuyển ref bonus j k nhỉ? mà kiu đầu tư k thấy bonus nên bỏ qua

Topic ko có nói nhưng bạn đã thỏa thuận với bác ý rb thì phải rb,đến khi người ta đầu tư, sự đã rồi thì trở mặt.
Rõ ràng là muốn trốn tránh đây mà.

oh, hồi tối h mh k online, giờ vào thấy mọi người ném gạch nhiu nhỉ?

thứ nhất: mh hứa bonus thì mh sẽ bonus
thứ hai: nick zeek mh bị ban, nên k thể check ref đc.
thứ ba: chủ top ghi scam là 1 nick khác và yahoo khác chứ k phải của mh, sau đó mh nói pác ấy mới vào sửa lại và cái tile cũng sai lun, giờ mod nào cũng sửa lun rùi.
thứ tư: hình cm cũng sai, vả lại cũng có thể giả.
-------> k phải là mh, là 1 người khác, cái này chắc mod cũng biết, k phải ghi lộn mà cái nào cũng lộn cả kể cả cái hình.
thứ năm: ap của mh hết, đang rút từ zeek về nhưng chưa về thì bị ban, uxp thì reset.... mh còn thảm hơn, mất đi 99% thu nhập của mh, nên khi pác ấy hỏi bonus thì mh cũng đã nói rồi là mượn của ai đó để mà up trc, sau đó mh sẽ bonus lại sau.
thứ 6: là chưa tới time up mà hỏi bonus, mh nói cứ tiếp tục post ads khi nào nó chuyển point thành vip thì hãy pm mh để mà up...
----> thứ 5,6 là pác ấy nói ref của mh nên mh cố gắng nói vậy thui nhé, cũng vẫn chưa cm đc ref của mh.

chứ k phải vì 10$ mà mh để mất uy tín nha các pác.
mấy pác đừng bình luận lung tung nhé.

bác ơi bác bonus up silver cho em đi, em được 132 vip , chuyển từ hôm qua rồi, ngày này cách đây 2 tháng sau khi reg theo bác, em đã chat confirm yahoo với bác, bác đã Ok rồi nhá, nick yahoo em : mondanh39. bác check đi., bác cần thì teamview xem, tạm thời em đi mượn bạn em up cái đã , thanks !
email AP em : [email protected]
Doan Van Thanh

Ai đc bác này hứa bonus thì chụp cái log chat lên đây anh em cùng mổ xẻ nào :m131:

0 có proof mà nói tràn lan thì biết ai đúng ai sai choy` :binhsua141:

Mình cũng ref cho bác này đến hạn up mình hỏi bonus thì bảo "mình hết AP bạn tạm mượn ai đó up rồi mình bonus sau"
Mình đã tự up lên
Sau đó mình tiếp tục đòi thì bác ấy cứ khất lần mãi giờ mới có thêm vụ bác ấy bị ban zeek nên mình cũng thông cảm thư thả thêm 1 số time nữa coi như bác ấy nợ mình 10 AP

Đối với chủ topic chỉ cần cho mod teamviewer là biết có phải ref của typhummo k thôi

Đề nghị Bác typhummo bonus đầy đủ cho ref như đã hứa
Nếu hiện tại tình hình tài chính bác khó khăn có thể thư thả cho bác ít ngày

Thanks all

Nói được thì phải làm được

chụp cái acc zeek chứg minh bạn là ref của typhu ấy

bạn kia bạn ý chụp ở đầu rồi mà. :D mình lỡ ref cho thằng này rồi. thôi bỏ bidify :-s ref cho em gái

mình nghĩ là Vote ban và khóa các topic tuyển ref của bác này thôi :)
Tiền có thể ko còn thì khất người ta nhưng cũng phải trả
người ta kiếm tiền cho bác thì bác ăn, bác mất thì bác cũng vẫn phải trả
Trong khi đó có thấy bác mất gì đâu, các TOPIC tuyển ref hứa BN của bác vẫn up đều hàng phút mà :)

MOD ơi BANNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN và khóa topic tuyển ref của bạn tỷ phú này vào, toàn làm hại newbie ko :(

Đừng vì ki bo 10$ mà để mất cái uy tín sau này khó làm ăn lắm
24h nếu không reback thì bị ra đảo có đáng không khi xù có 10$

Hy vọng ông tỷ phú này tỉnh táo hơn chút không thì .....

Tớ ref theo bac Dương tg JSS còn được refb 300% lần đầu dep nè! dep vô 200$ tự nhiên có thêm 60$ ăn chơi nhay múa.... :))

ô typhu có 10$ hứa hẹn với người ta còn cãi chày cãi cối.... trả mẹ đi còn đi làm ăn! Cứ thế này thì tạo nick khác mà gây dựng lại từ đâu! Mà lộ ra là nick của typhu ma nó thoe ref nữa nhé... :))

mình nghĩ là Vote ban và khóa các topic tuyển ref của bác này thôi :)
Tiền có thể ko còn thì khất người ta nhưng cũng phải trả
người ta kiếm tiền cho bác thì bác ăn, bác mất thì bác cũng vẫn phải trả
Trong khi đó có thấy bác mất gì đâu, các TOPIC tuyển ref hứa BN của bác vẫn up đều hàng phút mà :)

MOD ơi BANNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNNN và khóa topic tuyển ref của bạn tỷ phú này vào, toàn làm hại newbie ko :(

Để coi bác typhu như nào đã!
Bác ấy hứa trả rồi mà :-s

Band đi để làm gương cho những thằng khác, nếu nó muốn trả thì nó đã trả rồi chẳng cần tai tiếng đến trang 13 này đâu, ép nó trả làm gì?.10 $ đê biết đc giá trị 1 con người cũng đâu có đắt lắm :D

10$/người đó bác
Mà ref bác này không có ít đâu
Mod đã đưa time chờ typhu vô nói 1 câu chính xác!

lúc nào cũng lập topic hot rùi đến khi bô nát lại lặn tăm :))

banned cho nó bỏ cái thói mất dạy đi. banned 4ever đi

tưởng thế nào=)),hóa ra cũng chỉ là loại câu ref ăn % chứ có đầu tư đếch đâu=))
Ngày xưa post cái topic UXP khoe được 50$/ngày cơ mà=)),chả lẽ lại không RB được cho ae xu nào
Vote ban luôn cho lành,lăm ăn vớ vẩn,lươn lẹo không có uy tín!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,385
170,500
Latest member
iwinclub88asia

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom