SCAM Cẩn thận với nick typhummo nhá các bac

bạn làm thì bạn hưởng, sao lại nói như vậy?
nói như bạn thế người ta tuyển ref xong bảo acc bị ban là k phải bonus à. Thế tớ cũng tuyển ref đc bạn à

---------- Post added at 08:00 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

chừng đó mà không dám đầu tư thì bỏ mmo đi
ở đây là đang đòi quyền lợi. mà bạn biết cái gì mà nói

nói như bạn thế người ta tuyển ref xong bảo acc bị ban là k phải bonus à. Thế tớ cũng tuyển ref đc bạn à

haizzzzzzz, bạn ích kỷ quá đấy......................

thế bạn cho mình 10$ đi. mình k có bạn ạ. Nên mình mới làm ref để đc bonus.
tiếc là site này ko cho chuyển upline nhỉ, nếu chuyển up được bạn làm ref của mình thì mình sẽ gởi bạn 10$ để up!!!!

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

cũng không đúng đâu bạn, công sức bỏ ra 2 tháng không được nhận thành quả như đã hứa thì cũng thấy khó chịu!!!

nói chung theo ý kiến khách quan mình thấy bác này rất mập mờ trong chuyện bonus hay rb. Mình cũng là ref của bác ấy bên Ultraxproject nhưng khi hỏi bác ấy về vấn đề rb thì cứ quanh co hoặc im lặng
Mình thích bạn rồi đấy. Chúng ta đứng lên giành quyền lợi đi nào

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

tiếc là site này ko cho chuyển upline nhỉ, nếu chuyển up được bạn làm ref của mình thì mình sẽ gởi bạn 10$ để up!!!!

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

cũng không đúng đâu bạn, công sức bỏ ra 2 tháng không được nhận thành quả như đã hứa thì cũng thấy khó chịu!!!

Nhưng có nói thì bác ấy cũng có bonus đâu. Mong các pro vào giúp e với

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:05 PM ----------

còn mày, mày im đi. mày hãy như tao đi rồi thì mày thích nói gì thì nói. ngồi ở đấy mà nói nhiều

Mình thích bạn rồi đấy. Chúng ta đứng lên giành quyền lợi đi nào

---------- Post added at 08:05 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

Nhưng có nói thì bác ấy cũng có bonus đâu. Mong các pro vào giúp e với

thix j ở đây hả pác, pác thongcr là lúc đó mh tuyển ref k có rb hay bonus j cả? sau này pác ấy thấy có cái topic tuyển rb thì pác ấy lại vào hỏi mà kiu rb cai j?

Chủ topic dính đến ông typhu này thì đừng mơ ổng bonus cho nhé, đấy chỉ là 1 trong những cách câu ref của ông tuphu này thôi.....Topic UXP bị người ta quăng tạ cho sập nhà mới RB vài xu lẻ xong lập topic mới và bắt đầu RB đấy, ko phải dễ ăn của nó đâu :)).

Ông typhu này nổi tiếng quăng boom mấy site mới để ăn tiền ref chứ làm đếch gì có tiền đầu tư và bonus....keo bỏ bu ấy chứ :))

bán ac đó đi, rồi làm ref cho mình nè!!!!!!!!!!!:binhsua115:
Làm ref cho ông rồi 2 tháng nữa acc của ông bị ban, rồi cũng như bây giờ àh, lúc đó lại đi kiếm sponsor khác ahf.
Theo mình thì nếu lúc đăng ký mà bác typhummo hứa bonus rồi thì bây giờ có bị ban cũng phải bonus như đã hứa, giữ chữ tín chứ.

Làm ăn quan trọng là chữ tín. Bị band hay không thì bạn superman40 chẳng thế biết được và cũng chẳng cần quan tâm. Còn việc bạn typhummo quyết không bonus thì bạn superman40 cũng chẳng thế làm gì được, và cũng chẳng đáng để report. :)

tỷ phú cậu nên BN cho người ta như lời hứa đi ==!
cậu ấy gõ captcha nên cũng ko có tiền đâu ==!
Mua có vài cái ID mà hẹn mình nên xuống nè ==!

Làm ăn quan trọng là chữ tín. Bị band hay không thì bạn superman40 chẳng thế biết được và cũng chẳng cần quan tâm. Còn việc bạn typhummo quyết không bonus thì bạn superman40 cũng chẳng thế làm gì được, và cũng chẳng đáng để report. :)
viết lên để bác đấy khỏi đi tuyển ref nữa. khỏi bị ai dính. mà bác này chắc a e dòng họ gì với nó đây

---------- Post added at 08:30 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

tỷ phú cậu nên BN cho người ta như lời hứa đi ==!
cậu ấy gõ captcha nên cũng ko có tiền đâu ==!
Mua có vài cái ID mà hẹn mình nên xuống nè ==!

hi hi. Thank bác nhá :X

thix j ở đây hả pác, pác thongcr là lúc đó mh tuyển ref k có rb hay bonus j cả? sau này pác ấy thấy có cái topic tuyển rb thì pác ấy lại vào hỏi mà kiu rb cai j?
Vậy mình hỏi bác là những ref đăng ký sau bác mới được hưởng lợi, còn đăng ký trước kia bác không được gì sao? Đã làm ref thì ai cũng như ai cả thôi. Mình tính không nói nhưng sẵn dịp ở đây mình nói luôn 1 lần. Bản thân bác đã không hề muốn rb hay bonus gì sất, sau này có vài kẻ lắm tiền có ý định đầu tư vào bác, bác mới rb để câu thôi. Bác nhìn lại giùm cái zeek đi, mình cũng là ref cấp 1 của Bác từ những ngày đầu tiên, tới giờ làm ra cho bác không biết bao nhiêu mà kể nhưng chưa bao giờ nhờ vả được bác điều gì. Thiết nghĩ vài xu rb chẳng có nghĩa lý gì hết, nhưng quan trọng là mình thấy bác chơi không đẹp

Vậy mình hỏi bác là những ref đăng ký sau bác mới được hưởng lợi, còn đăng ký trước kia bác không được gì sao? Đã làm ref thì ai cũng như ai cả thôi. Mình tính không nói nhưng sẵn dịp ở đây mình nói luôn 1 lần. Bản thân bác đã không hề muốn rb hay bonus gì sất, sau này có vài kẻ lắm tiền có ý định đầu tư vào bác, bác mới rb để câu thôi. Bác nhìn lại giùm cái zeek đi, mình cũng là ref cấp 1 của Bác từ những ngày đầu tiên, tới giờ làm ra cho bác không biết bao nhiêu mà kể nhưng chưa bao giờ nhờ vả được bác điều gì. Thiết nghĩ vài xu rb chẳng có nghĩa lý gì hết, nhưng quan trọng là mình thấy bạn chơi không đẹp
chuẩn rồi đấy. Mấy bro đâu rồi vào xử lý ông này dùm e với. Hjx hjx

@superman40: Bạn cứ bình tĩnh nào, rút kinh nghiệm chọn sponsor nhá (mình cũng sợ typhummo rồi). Chúc bạn may mắn!
@typhummo: Bạn nên bonus cho superman40 đi, dù gì bạn cũng đã hứa và khi tuyển ref bạn cũng đâu có nói nếu bị ban thì không bonus đâu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,872
170,935
Latest member
sanxuathop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week