Ask Cần pro giúp cài code FSR null!

surface

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là em quá nghèo mà offer bây giờ làm thì khó lead nên không đủ kinh tế để mua mấy cái dịch vụ của mấy bác bán site kia cung cấp nên kiếm trên mạng về được cái FSR null về vọc nhưng em cài thì toàn lỗi không cài được, vì trên mạng thông tin về cái này ít quá nên em chẳng biết làm thế nào cả, em install theo đường dẫn "localhost/install" nhưng đến bước 2 thì nó bị lỗi như thế này
%u0025E1%BA%A2nh+ch%E1%BB%A5p+m%C3%A0n+h%C3%ACnh_2012-10-11_235614.png
Không biết em làm như thế có đúng không mà nó bị lỗi vậy, tại vì cái bản null này nó chẳng có file readme nên em đành nên đây nhờ các cao thủ, cao thủ nào biết thì chỉ em lỗi này với hoặc giúp em cài nó thì tốt không còn gì bằng, có gì thì pm Y!M mmotn giúp em với, đa tạ các pro nhiều.

cái này chả thằng nào nó chỉ đâu bạn chịu khó tìm hiểu đi.Chén cơm của ngta mà ;)) cài đặt rùi reg net rùi posback tùm lum hết :| chắc cũng khó nhai đó.

Xin chào, lỗi kia của bạn là lỗi thiếu kí hiệu kết thúc, chắc thiếu dấu } hoặc ?> :binhsua11:

khổ thật, đến cái kĩ thuật cắt hình cho đẹp đẽ up lên cho dễ thấy còn chưa thạo thì sao làm site offer với code null nổi ~~!!

ko phải mình chê bai gì về ý chí của bạn đâu, nhưng mấy cái cơ bản phải thạo đã chứ, tới cái bước cắt hình = paint rồi save lại mà làm chưa xong ai dám chỉ tiếp đây.

cái này chả thằng nào nó chỉ đâu bạn chịu khó tìm hiểu đi.Chén cơm của ngta mà ;)) cài đặt rùi reg net rùi posback tùm lum hết :| chắc cũng khó nhai đó.
Em vẫn biết là thế nhưng vẫn lên đây tìm may mắn vì em nghĩ trên 4rum vẫn còn nhiều người tốt mà, hi vọng mọi người giúp thôi chứ e biết offer người ta giữ bí kíp ghê lắm.
Up code sai chỗ thì phải, up lên host mà đường dẫn ghi ổ C là sao @@
Sai gì bác, em đang up lên localhost chứ không phải hosting nhé.
khổ thật, đến cái kĩ thuật cắt hình cho đẹp đẽ up lên cho dễ thấy còn chưa thạo thì sao làm site offer với code null nổi ~~!!

ko phải mình chê bai gì về ý chí của bạn đâu, nhưng mấy cái cơ bản phải thạo đã chứ, tới cái bước cắt hình = paint rồi save lại mà làm chưa xong ai dám chỉ tiếp đây.
Đây là em cắt bằng Yahoo bác ạ, cắt bằng paint thì ai chả biết, em gà nên mới nhờ pro chỉ chứ nếu không thì nhờ vả làm gì cho mệt thưa bác.

test luôn trên host ấy, local đến khi lên host nó lại lỗi tè lè ra, vỡ khung css ko chuẩn lung tung thứ, ko có host thì bó phép luôn

test luôn trên host ấy, local đến khi lên host nó lại lỗi tè lè ra, vỡ khung css ko chuẩn lung tung thứ, ko có host thì bó phép luôn
Em không biết bác nghĩ gì mà bảo là chuyển từ localhost lên host lại lỗi nhỉ? Bác lúc nào cũng chỉ biết bó phép thôi nhỉ.

à cái này mình gà thật, toàn test trên host thôi, làm từ drupal, sang wp, rồi từ localhost lên host bị lỗi nên sợ, gà mà bạn thông cảm, thôi đi ra và chúc bạn tìm đc người giúp.

bác test thì test sẳn trên host luôn nhé. chứ ở local nó lung tung lắm.
nếu làm ko dc thì để lại yahoo tớ làm cho.
mà sao làm code FSR này cho mệt nhỉ :(

bác test thì test sẳn trên host luôn nhé. chứ ở local nó lung tung lắm.
nếu làm ko dc thì để lại yahoo tớ làm cho.
mà sao làm code FSR này cho mệt nhỉ :(
Em thấy test ở localhost nó nhanh và tiện chỉnh sửa hơn nên mới dùng local, mà bác bảo không dùng code này thì dùng code nào ạ, có code nào dùng được dạng wall không ạ, bác giúp em setup code này với, Y!M của em là mmotn, thanks bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week