• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần người gỡ limit paypal việt nam

Status
Not open for further replies.

gizzvn

Junior
Reactions
92
MR
0.200
Dục tốc bất đạt nên thành ra cái acc phụ của mình đã rơi vào cạm bẫy của PP :(

Hi vọng ae nào giúp đỡ mình gỡ mấy cái này :). Call đc cho PP thì càng tốt vì mình mất toi 110k đi mua cái thẻ mà vào confirm card ko đc, cứ bấm vào là nó bắt login, login xong nó bắt login lại ---> Thiệt tình là mình nghĩ có thằng staff PP nào đó troll mình =))
Acc mình là acc PP VN nên các pác cứ yên tâm làm làm việc :D Thành công là đc rùi :)

Acc mới lập hả cậu

Dục tốc bất đạt nên thành ra cái acc phụ của mình đã rơi vào cạm bẫy của PP :(

Hi vọng ae nào giúp đỡ mình gỡ mấy cái này :). Call đc cho PP thì càng tốt vì mình mất toi 110k đi mua cái thẻ mà vào confirm card ko đc, cứ bấm vào là nó bắt login, login xong nó bắt login lại ---> Thiệt tình là mình nghĩ có thằng staff PP nào đó troll mình =))
Acc mình là acc PP VN nên các pác cứ yên tâm làm làm việc :D Thành công là đc rùi :)
4rom mình nhiều cao thủ khoản này lắm, up phụ thớt 1 tay, lên trên cho các ae giúp nào

pm yahoo ko thấy trả lời :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week