SCAM Lừa đảo đầu tư giao dịch hưởng hoa hồng

OH,NẠP TIỀN MỚI CHO RÚT LÀ CÓ MÙI LỪA ĐẢO RỒI,NẠP TIỀN SỐ LƯỢNG LỚN MỚI GHÊ,TOÀN ĐẠI GIA.LỢI NHUẬN LÀM MỜ CON MẮT

Cái này bao nhiêu vụ lên báo, lên tv rồi. Mà mấy ông dây vào toàn tin 1 cách mù quáng, nói thế méo nào cũng ko tin, bảo mình ngu. Tới lúc biết mình bị lừa thì khóc. Thôi xem như bài học.

ông trong cty tôi bị nó húp 100 củ :)))) , tôi đã bảo rôi tiền k dễ nuốt thế đâu, mấy ngày đầu cứ rút dc ngày 500 1tr thấy ngon nộp mua gói cao hơn ngày rút 2-3tr,nộp lên tới 100tr cái nó cho ra đảo luôn -_-

ông trong cty tôi bị nó húp 100 củ :)))) , tôi đã bảo rôi tiền k dễ nuốt thế đâu, mấy ngày đầu cứ rút dc ngày 500 1tr thấy ngon nộp mua gói cao hơn ngày rút 2-3tr,nộp lên tới 100tr cái nó cho ra đảo luôn -_-
Đúng rồi bác. Tôi cũng bị như này. Đúng là tham thì thâm thật

OH,NẠP TIỀN MỚI CHO RÚT LÀ CÓ MÙI LỪA ĐẢO RỒI,NẠP TIỀN SỐ LƯỢNG LỚN MỚI GHÊ,TOÀN ĐẠI GIA.LỢI NHUẬN LÀM MỜ CON MẮT
Mình cứ tưởng đầu tư mình vào thì có lợi nhuận, vậy mà chơi tham quá nó nuốt luôn bác ạ

Đăng bài hôm trước, nay mới thấy bài này. Cũng may có anh em MMO chứ ko thì đứa em mình chắc cũng toi rồi

Hyip là các bác? :))
này là lừa đảo dụ cho ăn lần đầu xong lừa lần 2 còn hyip là ông nào vào sau thì chết mà nói chung 2 cái đề không dễ ăn:ami_fat_cat_017:

https://buyetsy-fast.icu/index/user/login.html.
Đây là trang web lừa đảo giao dịch hưởng hoa hồng. ko biết có anh em nào dính trong này chưa. chuyện là mới đầu vào trang web e thử giao dịch 200$ thì hoa hồng đc 40$. sau đó rút tiền ra thì thấy cũng uy tín nên e mới nạp lại vào ngày hôm sau thì làm có dính đơn hàng gọi đơn thưởng j đó thì nó bắt nạp tiền vào để hoàn thành đơn. như sau khi nạp tiền vào thì tiếp tục dính đơn hàng giá trị cao hơn và nó cũng dùng chiêu trò y như vậy để buộc mình phải nạp tiền vào để tiếp tục hoàn thành đơn hàng thì e mới tá hỏa là bị dính bẫy rồi. cảnh báo ae với những loại trang web như này, kiếm tiền ko bao giờ là đơn giản cả.
Bên dưới toàn bộ nội dung ae xem tham khảo nha
Vẫn là kiểu lừa đảo mua hàng từ lâu rồi mà, chủ yếu các chị em ở nhà rảnh ham tiền nên ms dính nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom