Cần người chỉ làm offer

Thớt là gái hả. Hihiiiiii

Có gì không mấy cậu chủ thớt là em gái ruột mình đấy có thằng nào ý kiến ý cò gì không ?

NB mãi là NB

Mấy thằng suốt ngày cứ mở web chắc chắn mới dạy , mở rồi chắc quái gì đã dạy đàng quàng tử tế chưa , thiếu thốn tới mức đó thì đi chat xxx mẹ cho rồi đi :D:D:D , đừng có làm mất mặt đàn ông như thế chứ :rolleyes::rolleyes: thân danh là con gái mình nói đấy , ai thích thì cứ reply :-j

Vâng anh trai đã lên tiếng,nãy giờ tụi nó bắt nạt em hoài :D

mình thấy rocket đang hot đấy , cậu có thích học với làm không ? :oops::oops::oops:

chúc thớt tìm được người dạy nhiệt tình

Last edited:
cũng đang rảnh, hướng dẫn free hoàn toàn, sẽ chỉ cho làm 1 con download đơn giản và lead 100% để có khái niệm về offer (coi như tập làm và làm giùm mình vài con trả công hướng dẫn cũng được :D).
Xong thì có thể đi xin các group mà chiến. Newbie nào đồng ý thì pm yahoo chữ ký nhá.

Warning: Pro đi ngang thì đi qua luôn nhé, đừng đứng lại ném đá lung tung à

như này giúp thì giúp , đỡ dài dòng lôi thôi như mấy thằng cha kia . thế có phải tốt không

a Dương ơi làm mai em gái em cho anh nha. Hihiiiiii

top này hót wa !
em cũng là con gái nè ! chíp ! chíp !
mấy a zai thu nạp e vs :(:(:(

cũng đang rảnh, hướng dẫn free hoàn toàn, sẽ chỉ cho làm 1 con download đơn giản và lead 100% để có khái niệm về offer (coi như tập làm và làm giùm mình vài con trả công hướng dẫn cũng được :D).
Xong thì có thể đi xin các group mà chiến. Newbie nào đồng ý thì pm yahoo chữ ký nhá.

Warning: Pro đi ngang thì đi qua luôn nhé, đừng đứng lại ném đá lung tung à
Cho 1 vé người ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom