Cần mượn Acc Voz ai có mình mượn với

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tình hình là mình đang cài 1 số game nhưng lỗi vặt nhiều quá cần qua bên voz hỏi để fix mà ko có acc, a-e nào có mình mượn tí ko phá gì đâu

hỏi đây luôn xem sao
bên này chuyên MMO chả ai chơi game bên voz nhanh hơn vì có riêng 1 topic game đấy bạn ah :)
chả là mình cài Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends cài xong crack xong và vào game đc rồi, nhưng khi chọn tướng và bắt đầu chơi thì khi load để vào Map thì nó đơ luôn ở đấy và ko vào mình phải rs máy ko thì nó cứ vậy hoài thoát cũng ko đc
P/s : lap mình đủ cầu hình để chơi nhé chứ ko phải là ko

mrgoldengun

Verified
Reactions
379
MR
0.000
Chat with me via Skype
bên này chuyên MMO chả ai chơi game bên voz nhanh hơn vì có riêng 1 topic game đấy bạn ah :)
chả là mình cài Dynasty Warriors 8 Xtreme Legends cài xong crack xong và vào game đc rồi, nhưng khi chọn tướng và bắt đầu chơi thì khi load để vào Map thì nó đơ luôn ở đấy và ko vào mình phải rs máy ko thì nó cứ vậy hoài thoát cũng ko đc
P/s : lap mình đủ cầu hình để chơi nhé chứ ko phải là ko
bạn thử chạy game (run as Administrator) trên nền win98 xem sao nhé, bạn click phải vào icon > properties > chuyển qua tab Compatibility, check vào ô "run this program in compability mode for", chọn windows 98 > sau đó xuống dưới check vào ô cuối cùng "Run this program as an administrator".

Cách thứ 2 hơi dị một chút :D : bạn mở task manager lên và tìm DW8 đang chạy của bạn, click chuột phải > Set Affinity rồi để đó. Vào game, trước khi bấm "begin battle", bạn thoát ra ngoài, tại cửa sổ Processor Affinity lúc nãy bạn mở bỏ check 3 CPU, chỉ chọn 1 CPU (CPU0 chẳng hạn), khi vào trận rồi thì thoát ra chọn lại All Processor (chọn lại 4 CPU).

Hy vọng cách này sẽ giúp được bạn

Last edited:
Mình cài lại game 2 3 máy củng ko có bị lỗi giống thớt . cài xong là chơi luôn .. còn thớt cài game 2 3 game thọt liên tục bó tay
có ng cũng bị nhưng ko biết lý do nó bị là gì thôi, hôm qua cài 3 game đều vào ok riêng game này đết hiểu nổi cứ đúng vào load map là y như rằng nó đơ phải rs máy

có ng cũng bị nhưng ko biết lý do nó bị là gì thôi, hôm qua cài 3 game đều vào ok riêng game này đết hiểu nổi cứ đúng vào load map là y như rằng nó đơ phải rs máy
Nó bị cố định 1 maps lỗi , hay là hên xui lúc load map này , lúc load map khác bị ?
Mình đoán thế này
1 : CPU quá nóng
2 : Ổ cứng bị bad .
Cách khắc phục là đem máy đi vệ sinh chét keo tản nhiệt vào ... có thể hết luôn . Nếu ko phải do CPU nóng củng chã sao vì máy bạn đã gần 2 năm chưa vệ sinh .. sẳn tiện đi vệ sinh máy đi . Ko hết down phần mềm về test ổ cứng

Nó bị cố định 1 maps lỗi , hay là hên xui lúc load map này , lúc load map khác bị ?
Mình đoán thế này
1 : CPU quá nóng
2 : ổ cứng sắp hư .
Cách khắc phục là đem máy đi vệ sinh chét keo tản nhiệt vào ... có thể hết luôn . Nếu ko phải do CPU nóng củng chã sao vì máy bạn đã gần 2 năm chưa vệ sinh .. sẳn tiện đi vệ sinh máy đi . Ko hết tính cái khác
cái này chả liên quan gì CPU hay ổ cứng cả game vào bt thì liên quan gì nó game còn chưa vào đc thì có làm gì đâu mà nóng nó chưa vào đc map chưa đanh đấm gì thì có ảnh hưởng mấy đén cái CPU đâu, nó nằm ở win và bản crack này thôi để tải bản crack khác thử xem .

cái này chả liên quan gì CPU hay ổ cứng cả game vào bt thì liên quan gì nó game còn chưa vào đc thì có làm gì đâu mà nóng nó chưa vào đc map chưa đanh đấm gì thì có ảnh hưởng mấy đén cái CPU đâu, nó nằm ở win và bản crack này thôi để tải bản crack khác thử xem .
Thôi tìm 1 số game khác cài chơi đi ... nếu ko còn nữa hãy quay sửa lỗi game đấy :v . Down 3 game lận mà chơi tạm đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week