Cần mua tut học tiếng anh .

cuongntc890

Banned
Reactions
139
MR
0.000
Như tiêu đề :
Em muốn mua 1 bí quyết tự học tiếng anh như thế nào để có thể đọc và hiểu tiếng anh .
Bác nào có bí quyết j thì sell cho em nhé !

đọc hiểu thì ráng mò từ vựng nhiều vào

Đừng mua làm gì phí tiền, giao tiếp là cách học nhanh nhất và dễ nhất. Mình trước đây rất ghét và lười học TA, cho nên dốt lắm, nhưng sau 1 năm chịu khó nc với người nc ngoài, giờ trình cũng lên tương đối :D

Đừng mua làm gì phí tiền, giao tiếp là cách học nhanh nhất và dễ nhất. Mình trước đây rất ghét và lười học TA, cho nên dốt lắm, nhưng sau 1 năm chịu khó nc với người nc ngoài, giờ trình cũng lên tương đối :D
Nói trực tiếp hả bạn hay online

TUT free trên mạng đầy mà, cần gì phải mua nhỉ :D

khỏi cần mua bạn ơi. có PP học tiếng anh này hay lắm nè của 1 a Vn.
Lên google search cách học tiếng anh thần kì là ra cả đống

nghe tiếng anh trước tiên phải xem dòng câu tiếng việt,đừng bao giờ đi theo lối mòn là nghe ko cần hiểu trừ khi bạn ở nước ngoài,nếu bạn nghe mà ko hiểu thì bạn có nghe 1000 lần bạn cũng vẫn ko hiểu=>bạn sẽ cũng ko nói được,hãy kiên trì nhé :) dù ai nói là có học cũng ko kết quả gì đâu ^^,vì chính họ đang muốn kéo bạn xuống giống họ :)

đọc hiểu tiếng anh thì chỉ cần học ngữ pháp tiếng anh thôi.
Từ vựng thì bạn học bằng Flashcard.
Chỉ mất 3 tháng là bạn master rồi.

Như tiêu đề :
Em muốn mua 1 bí quyết tự học tiếng anh như thế nào để có thể đọc và hiểu tiếng anh .
tiếng anh thì tut tiếc cái con khỉ gì? tài liệu thì đầy đó. quan trọng là chịu khó! Cứ tự học đi, cái gì ko hiểu thì hỏi mình!

đọc hiểu tiếng anh thì chỉ cần học ngữ pháp tiếng anh thôi.
Từ vựng thì bạn học bằng Flashcard.
Chỉ mất 3 tháng là bạn master rồi.
vâng! thánh tiếng anh!:D

Như tiêu đề :

Đúng chất dân MMO.. gì cũng cần TUT :p

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.

mình ver pp bị vầy la sao nhỉ ai giúp với

The Card Verification System used by PayPal is currently unavailable. Please try to add your card at a later time. We apologize for this inconvenience.
mình ver pp bị vầy la sao nhỉ ai giúp với
có vẻ như ko liên quan gì tới topic này thì phải! kiểm tra thẻ còn tiền ko bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,298
171,346
Latest member
tomle
Back
Top Bottom