Cần mua tut học tiếng anh .

:confused: gặp em là em cố tới bến lun rồi,chỉ tiếc là em ko đam mê tiếng trung
mình cũng đâu có đam mê tiếng trung. nhưng mà nó là môn dễ kiếm điểm. nên học

á đ, mềnh cũng cần học tiếng anh, sắp lấy con vợ us mà không biết tiếng anh với tiếng us nó có giống nhau không nữa

Đừng mua làm gì phí tiền, giao tiếp là cách học nhanh nhất và dễ nhất. Mình trước đây rất ghét và lười học TA, cho nên dốt lắm, nhưng sau 1 năm chịu khó nc với người nc ngoài, giờ trình cũng lên tương đối :D
nhưng mà nghe nó nói ko hiểu thì trình độ lên kiểu gì cha nội :oops:

đang theo cái giáo trình aj và cũng sắp nản rồi :D

Tut đây
~ xem phim tiếng anh nhìn vietsub lần 1 sau đó xem lần 2 nhìn engsub :D
~ hát mấy bài tiếng anh mình thích và tra từ điển các từ chưa biết trong bài
~ nếu mà học để thi thì bạn làm bài tập nhiều vào sau dần nhớ hết thi trắc nghiệm thể nào cũng đúng 60% trở lên nếu chăm chỉ hehe

Như tiêu đề :
Em muốn mua 1 bí quyết tự học tiếng anh như thế nào để có thể đọc và hiểu tiếng anh .
Bác nào có bí quyết j thì sell cho em nhé !

Trang này học free từ trình độ vỡ lòng cho đến nâng cao đây. đủ 4 kỹ năng nghe , nói , đọc , viết

livemocha.com

Redeem point ra để học. Cách cheat point: học lại bài cũ là xong :D nhất là cái part đầu tiên của mỗi lesson á, lướt xong đoạn video là có điểm :D

Phần Speaking + Listening khuyên bạn nên tự đọc, tự nghe, đừng redeem point để check, tốn point lắm :D

Ngoài ra có thể lên ebooktienganh.com để down sách vở + audio miễn phí. :rolleyes:

Từ điển: có thể dùng Lạc Việt mtd, Lingo, Oxford Dictionary, ... lên Vn-zoom có bản full crack đầy :rolleyes:

Ngoài ra còn 2 trang web học miễn phí cũng khá tốt là

Last edited:
mềnh nhìn tiếng anh cả ngày. cũng giao tiếp khá tệ. cơ bản là từ vựng và chịu khó nói tiếng anh cũng đang dần dần tiến cái bộ

sao mà thở ra, tớ nói thật mà, học để khi nào muốn... còn yêu cầu chứ, tớ không thích bạo lực đâu
mình biết câu này bạn đùa :)
còn câu sau "mình ko thích bạo lực đâu" thì mình đã biết rồi,bạn cười hoài khi giúp đỡ ai đó,và bạn dạy mình tính kiên trì khi học hỏi kiến thức ^^,mà bạn cũng ko nhớ đâu :) chúc bạn buổi tối vui nhé :)

mình biết câu này bạn đùa :)
còn câu sau "mình ko thích bạo lực đâu" thì mình đã biết rồi,bạn cười hoài khi giúp đỡ ai đó,và bạn dạy mình tính kiên trì khi học hỏi kiến thức ^^,mà bạn cũng ko nhớ đâu :) chúc bạn buổi tối vui nhé :)
ơ hay lại gặp bro à, hèn gì vợ bảo ra đường thì mặc cà sa vào đừng có mang áo giấy, keke

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,849
171,901
Latest member
eurowindowtparks
Back
Top Bottom